Fursa ya uwekezaji bandari kavu-Kwala Ruvu


B

beko

Senior Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
192
Likes
17
Points
35
B

beko

Senior Member
Joined Apr 11, 2011
192 17 35
Ujenzi wa Bandari kavu unaendelea kule Kwala-Ruvu.
kuna fursa nyingi za Biashara, Viwanda n. k

Kama unaitaji Ardhi kwa ajili ya kununua, au kukodisha ni bora ukawahi sasa. Ziko ekari zaidi ya 30 kwa ajili hiyo.
Unaweza wekeza kwenye biashara zifuatazo
1. Mahoteli
2.Maofisi mbalimbali hasa za clearing & Fowardings
3.Stores za bidhaa mbalimbali
4.Packing za Malori na magari mbalimbali
5.Nyumba za kulala wageni
6.Garages
7.Godowns
8.Viwanda mbalimbali- Reli ipo mita 400 tuu kutokea hapo

tuma maombi yako

joemi.investment@gmail.com
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,001
Likes
11,325
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,001 11,325 280
Ujenzi wa Bandari kavu unaendelea kule Kwala-Ruvu.
kuna fursa nyingi za Biashara, Viwanda n. k

Kama unaitaji Ardhi kwa ajili ya kununua, au kukodisha ni bora ukawahi sasa. Ziko ekari zaidi ya 30 kwa ajili hiyo.
Unaweza wekeza kwenye biashara zifuatazo
1. Mahoteli
2.Maofisi mbalimbali hasa za clearing & Fowardings
3.Stores za bidhaa mbalimbali
4.Packing za Malori na magari mbalimbali
5.Nyumba za kulala wageni
6.Garages
7.Godowns
8.Viwanda mbalimbali- Reli ipo mita 400 tuu kutokea hapo

tuma maombi yako

joemi.investment@gmail.com
Ungeweka bei ingependeza zaidi
 
K

kyata

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2015
Messages
597
Likes
297
Points
80
Age
38
K

kyata

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2015
597 297 80
Ujenzi wa Bandari kavu unaendelea kule Kwala-Ruvu.
kuna fursa nyingi za Biashara, Viwanda n. k

Kama unaitaji Ardhi kwa ajili ya kununua, au kukodisha ni bora ukawahi sasa. Ziko ekari zaidi ya 30 kwa ajili hiyo.
Unaweza wekeza kwenye biashara zifuatazo
1. Mahoteli
2.Maofisi mbalimbali hasa za clearing & Fowardings
3.Stores za bidhaa mbalimbali
4.Packing za Malori na magari mbalimbali
5.Nyumba za kulala wageni
6.Garages
7.Godowns
8.Viwanda mbalimbali- Reli ipo mita 400 tuu kutokea hapo

tuma maombi yako

joemi.investment@gmail.com
Heka 2 bei gani mkuu, je mnatoa na hati miliki?
 
Totozuriiii

Totozuriiii

Senior Member
Joined
Mar 15, 2018
Messages
116
Likes
47
Points
45
Totozuriiii

Totozuriiii

Senior Member
Joined Mar 15, 2018
116 47 45
Nauza kiwanja kwala mita chache kitoka bandarini, ukubwa 70 kwa 20 miguu...bei milion 4 na nusu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,179
Members 481,248
Posts 29,723,322