Furaha ya kuchumbia/kuchumbiwa

Furaha ya kuchumbia/kuchumbiwa

Super women 2

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2016
Posts
5,164
Reaction score
6,554
90f7ae182c1a5b90116763c207fcccbd.jpg

Kila nionapo picha Kama hizo huwa nabaki Kama nusu saa hivi,nikiwa nimeganda na kujiuliza,Ni furaha ya aina gani walengwa Wanayopata baada ya kuamua kwa mapenzi yao wenyewe wafanye kitu Kama hicho.
Na huku wakipendana kwa dhati na si kwa unafki, au kwa tamaa,
Huwa ni raha Sana.
ila kuna wengine wanafanya hivi kwa tamaa tu ya pesa, au kwa ajili ya mda,umri kwenda nk.
Asikuambie mtu. Hakuna ndoa tamu Kama ya kupendana kwa dhati.
Na hakuna ndoa chungu Kama ya tamaa.
%kubwa ya ndoa ni za tamaa,na ndo maana vituko haviishi ndani.
Jaribu kuchunguza ndoa yako.
 
Ndoa kuwa tamu au chungu ni wewe binafsi kuamua tu..

Mwanamke mjinga ataivunja ndoa yake kwa mikono yake yeye mwenyewe
 
"Kila nionapo picha Kama hizo huwa nabaki Kama nusu saa hivi,nikiwa nimeganda na kujiuliza,Ni furaha ya aina gani walengwa Wanayopata baada ya kuamua kwa mapenzi yao wenyewe wafanye kitu Kama hicho."


"Asikuambie mtu. Hakuna ndoa tamu Kama ya kupendana kwa dhati."

Maoni yangu ni hivi!Umejuaje mkuu?
 
Ndoa kuwa tamu au chungu ni wewe binafsi kuamua tu..

Mwanamke mjinga ataivunja ndoa yake kwa mikono yake yeye mwenyewe
Ni kweli. Lakini si mwanamke pekee anayeweza kuvunja Ndoa yake. Hata mwanaume.
Ivi Leo hii ukachaguliwe mchumba na wazazi wako ili umuoe, na wakati unamchumba wako wa zamani mnaejuana kwa kila kitu. Kutakuwa na ndoa tamu hapo??
 
"Kila nionapo picha Kama hizo huwa nabaki Kama nusu saa hivi,nikiwa nimeganda na kujiuliza,Ni furaha ya aina gani walengwa Wanayopata baada ya kuamua kwa mapenzi yao wenyewe wafanye kitu Kama hicho."


"Asikuambie mtu. Hakuna ndoa tamu Kama ya kupendana kwa dhati."

Maoni yangu ni hivi!Umejuaje mkuu?
Nimeshuhudia.
 
Back
Top Bottom