Alejandroz
JF-Expert Member
- Feb 14, 2017
- 329
- 419
[emoji2] [emoji2] [emoji2]Hongera Sana maalim Kwa kuwa na kiwango cha juuuuu cha kufikiria.Nadhani utakuwa upo Sawa na wakina Plato, Socrate etc
[emoji2] [emoji2] [emoji2]Hongera Sana maalim Kwa kuwa na kiwango cha juuuuu cha kufikiria.Nadhani utakuwa upo Sawa na wakina Plato, Socrate etc
Sheikh ilo jibu kama uliliandika sehemu vile unamsubiria kimbele front umpatieHongera Sana maalim Kwa kuwa na kiwango cha juuuuu cha kufikiria.Nadhani utakuwa upo Sawa na wakina Plato, Socrate etc