Funga radio mpya za gari popote ulipo ndani ya Dar

Funga radio mpya za gari popote ulipo ndani ya Dar

MUSHEKY

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2014
Posts
2,812
Reaction score
2,767
Hii inawahusu mamista woooote wenye

IST
Subaru
Vitz
Noah
Rav4
Harrier
BMW
Vanguard
Swift

Na mengine mengi (yote)

Bei ni 250,000 tu (pamoja na ufundi)

Tupo mobile, tunafika popote ndani ya jiji la Dar es salaam na kutuma mikoani

PIGA: 0783391278

NB: Tunadeal na matatizo yote ya AC za magari/ gas refilling n.k

20200311_112032.jpeg
20200311_111403.jpeg

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu ungeweka aina tofauti za Radio ikawa rahisi watu kuchaguwa nafikiri ingependeza zaidi.
 
Back
Top Bottom