Fundi wa computer dar


ESPIRIT

ESPIRIT

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
670
Likes
431
Points
80
ESPIRIT

ESPIRIT

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
670 431 80
Nipo Dar es salaam KINONDONI, natafuta fundi mzur wa computer, haiwaki kabisa. Asante
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,530
Likes
837
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,530 837 280
Computer aina gani ni laptop au desktop
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,530
Likes
837
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,530 837 280
Nipo kinondoni pia
 
Mzee kifimbo cheza

Mzee kifimbo cheza

Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
71
Likes
49
Points
25
Mzee kifimbo cheza

Mzee kifimbo cheza

Member
Joined Jul 28, 2015
71 49 25
Hujambo mjukuu wangu

+255653400594
Watafte hao mafundi walinitengenezea vizuri sana computer yangu. Wanapatikana msasani.
 
B

buhanda

Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
78
Likes
30
Points
25
Age
29
B

buhanda

Member
Joined Jul 4, 2016
78 30 25
Ndg wana jf naomba kusaidiwa
Nina laptop aina ya HP min probook 4331s wakati nainunua ilikuwa na hard disk (HD) 640 nikabadili window 7 na kuweka window 8 .sasa cha ajabu imepungua HD ni 121+474= 595 ( yaan total ya partition C na D ) naomba msaada ili niweze kuiongeza ukubwa wake n je hiyo nafasi ipo kwenye partition au sehemu gani?
 
ESPIRIT

ESPIRIT

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
670
Likes
431
Points
80
ESPIRIT

ESPIRIT

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
670 431 80
Asante nimeongea nae nashukuru mzee kifimbo cheza
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,631