"fundi bomba" anahitajika...

Itabidi fundi aone kwanza ndio ajue atazipa kwa njia gani ya kuchomeka kizibo au kufunika panapovujia!

na pia ajue diameter ya pipe itakayotumika...
 
-ukienda kula supu kuna baadhi ya wateja huagiza bomba
-ukipanda daladala kama seat zimejaa utamsikia konda akisema '..kamata bomba!'
 
-ukienda kula supu kuna baadhi ya wateja huagiza bomba
-ukipanda daladala kama seat zimejaa utamsikia konda akisema '..kamata bomba!'

ukishindwa kujisaidia haja kubwa...unapigwa bomba...
 
aaaah...ilo mafundi wake wachache...wengi wanaogopa uchafu..

Na cha kushangaza hao hao wachache wanaipenda sna kazi yao hasa kuzibua mabomba ya nyuma ya maji taka hata wakitakiwa kuzibua ya maji safi hawataki wanapitiliza huko nyuma kwenye majitaka!
 
Na cha kushangaza hao hao wachache wanaipenda sna kazi yao hasa kuzibua mabomba ya nyuma ya maji taka hata wakitakiwa kuzibua ya maji safi hawataki wanapitiliza huko nyuma kwenye majitaka!

tobah!..MODS mturehem!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…