Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Full tutorial: Tengeneza Paypal na link na kadi yako ya benki

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chief-Mkwawa, Jul 24, 2012.

  1. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,393
    Likes Received: 3,252
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kufungua paypal inabidi ufuate njia hizi

    1. visit website ya paypal
    Nenda http://paypal.com ukifika utaregister acount na kila kitu i hope haitakushinda. Hakikisha unatumia email ya ukweli na kama unafanya real business ni bora ikawa email ya siri unayoijua wewe tu ili kuepuka wizi.

    2. Nenda benki yako husika
    Mfano mimi nilitumia crdb nilienda bank nkaomba waifungue card yangu ya master card ili itumie internet (visa pia inakubali) kuna fomu watakupa ujaze itataka card namba (sio acount) kujua kadi namba utaona chini huko. Ukimaliza kujaza wape fomu yao na waulize itakua tayari baada ya muda gani?. Mara nyingi baada ya masaa 24 inakua tayari.

    3. rudi tena website ya paypal
    Hapa ushakua member so wewe utalogin tu ukilogin utaona message ya kuverify card yako click hapo na ingiza details za card yako ambazo zitakua

    -card no (sio account no)
    [​IMG]

    Herufi B ni card no
    Herufi D ni jina na expiry date
    -Utaeka na expire date kama inavoonekana
    -utaeka digit 3 za nyuma kama inavoonekana kwenye picha chini.
    [​IMG]

    Ukimaliza watakukata dola 1.94 na watataka uiverfy card kwa benk statement.

    rudi benki baada ya siku 3
    Mambo ya online yanachelewa baada ya sku tatu statement yako itakua tayari sorry sipo njiani ila nkipata muda ntawatumia picha namna ya kuisoma hio code ila hapa ntawaonyesha theorotically
    Ipo namna hii

    ++++++++pp*xxxxCODE

    Huo ndo mfano wake code ya kuverify inakaa kati ya neno pp* na neno CODE yani hizo xxxx zinakua 4

    5. Rudi paypal
    Hapa utaclick tena verify then utaingiza hizo 4 code then ur done paypal ipo integrated na card yako.


    how it works?
    Bahati nzuri nimenunua domain na hii njia. Na fata njia hizi na wewe kununua safe.

    -kwanza ingia website ya kununua hicho kitu unachotaka then chagua malipo kwa paypal

    -utaletwa page ya malipo ya paypal ingiza details zako za paypal (username na pass). Hakikisha adress juu ni paypal na ipo katika secure conection

    - ukisha login utaona card yako pale select it kufanya hayo manunuzi na paypal wao watakata hela bila wale jamaa unaonunua kwao kujua details za acount yako

    - utamaliza manunuzi na kusubiria siku 3 tena ili bank yako ihamishe hizo fedha.

    Hii ndo njia salama ya kununua vitu online kama una tatizo usisite kupost chini.
    Scan.jpg
     
  2. Mkolon

    Mkolon Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana nimesha register PayPal bahati nzuri Card yangu ya CRDB ni MasterCard na niliisha register kwa huduma za internet Banking,nimeshaanza na kununua Software online.
     
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,393
    Likes Received: 3,252
    Trophy Points: 280
    Tupo pamoja nashukuru kwa kuleta feedback
     
  4. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu ishu huwa inakua Benki kwenye kutrace ile Code sababu ideally kwenye statement zetu tunazopewa huwa haionekani mkuu.

    Hiyo ni mpaka wadau ndo wanaweza ku spool out hiyo statement inayoonyesha secreat message yenye code
    .

    Wengi wamekwama hapo kwenye code mkuu.
     
  5. Isaac Chikoma

    Isaac Chikoma JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ningependa kufahamu je,ukishanunua kitu online,kwa mfano,laptop au headphones huku bongo,utavipataje,posta,au,unaletewa ulipo,inakuwaje?
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,393
    Likes Received: 3,252
    Trophy Points: 280
    Am not sure ila nadhani itategemea na eneo ulilonunua na makubaliano
     
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,393
    Likes Received: 3,252
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    view kwa ukubwa sorry copy mbaya 0792 ndo code ipo kati ya neno code na pp
     
  8. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,326
    Likes Received: 1,572
    Trophy Points: 280
    Kama upo Tanzania, ni changamoto kweli kweli....unachotakiwa kufanya ni kwamba, kabla huja-bid kitu chochote(tangible) online, anza kwanza kuwasiliana na seller na mwulize endapo anaweza ku-ship hiyo kitu hadi Tanzania. Sellers wengi hawa-ship bidhaa kuja huku kwetu lakini kuna wengine wanaweza ku-ship.
     
  9. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kama unatumia Ebay... Seller huwa anaeleza kama anaship worldwide au US pekeee nk pia anasema Nchi ambazo hawezi kuship by any means.
     
  10. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,326
    Likes Received: 1,572
    Trophy Points: 280
    Ni kweli, lakini kuna wengi tu wanasema wana-ship worldwide wakati kwenye baadhi ya nchi hawafanyi!! Wale wanao-locate US ni kwavile ni free shipping there4, kama una-organise nao at ur expense some can ship the item provided uwezekano huo upo-----those people are doin business, so we kama ume-bid mzigo wa thousands of dollars na kuna possibility ya kufanya shipment; they can do it!
     
  11. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    yep thats right have u ever heard about This

    I want to try it kwa wale ambao hawataki kabisa kuship huku kwetu na wana items nzuri
     
  12. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,326
    Likes Received: 1,572
    Trophy Points: 280
    Kwa harakahara hiyo link nimeipenda.....nikitulia, nitaipitia vizuri ili nii-digest!!! nazani ni very useful link!!
     
  13. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CRDB peke yake inaweza kufungua paypal???
     
  14. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Basi sawa mkuu haina noma mie mwenye nataka niwe serious na hiyo kitu nione inakuaje.
     
  15. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hapana unaweza kutumia Master card hata ya NBC ambayo haina compilcation ya codes ndugu yangu.
     
  16. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante.......
     
  17. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    mkuu email ya siri na ambayo sio ya siri zitatofautianaje? Make mimi najua siri ya account ni serial number yako.
     
  18. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,393
    Likes Received: 3,252
    Trophy Points: 280
    unapofungua account paypal email adress yako ndio inakua kama username na unaweka na password.

    Ntakapoona email adress yako ntajua ulipofungulia lakini ukieka siri email yako (usiri huu ni wewe ndo unauweka na sio kuna email za siri) yani usimwambie mtu yoyote ujue hata watu kukuibia acount itakua ngumu.

    Mfano nimeijua email yako ni mimi@sisi.com moja kwa moja najua umefungulia sisi.com so nahack sisi.com napata pass zako then naenda paypal kuforgot password napata pass yako ya paypal then nakuibia account. Thats why nkasema kama business ni serious better hata email ueke ya siri
     
  19. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sa mi mzembe kuweka pesa benki..... mtanifanya nifanye hvyo je vipi kufungua USD A/C coz zetu nitsh na wanakata usd so u cant buy anything with TSHS
     
  20. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,393
    Likes Received: 3,252
    Trophy Points: 280
    Automatic zinakua converted kua usd tena zinakua cheap si unajua benk wana viwango vidogo vya ku exchange fedha za kigeni
     
Loading...