Ushachana mkeka eeh🤣😂Daaah.
Mtani kuna mwenzako alijchanganya kwangu, sio kwa mitusi ile na vichambo vile, nime mtext hapa, namfataa live, yaani leo nashughulika nae live.Daaah.
Unafuraha leo ungenipa hadi asubuhi😂😂😂Alikua sahihi, 😂😂😂😂
Braza Shikamooo nipo tulian huku net shida ngapi huko??,😃😃Naachana rasmi na kufuatilia Ligi kuu , kuanzia Leo msiniTag popote kuhusu mechi za ligi kuu ya NBC
Dua zimekataa leo. Ila ipo siku.😂😂😂 khaah mtanii, Kwanini lakini??
Teena. 😂😂Sare ya kutafuta kwa 🔦, mmmh
Kwa mpira huu wa leo? Napata mashaka tunaweza kuburuza mkia kwenye makundi ya CL.
Nini hiki? Si upuuzi kabisa huu. Khaaah
Mtumeeeeeee tumekatazwaaaaa!
😂😂😂😂
Wewe em kwendraaaaa hukooooooo.Yeyote anakayeNitag mambo ya Ligi kuu huyo ananitagutia Ban kwa makusudi.
Tukutane mechi za CAF , furaha ya masikini haidumu
Mtaniiiii!! Wapiiiiii Namungooooo!!Teena. 😂😂
Soka la bongo hilo.Sio penalty kabisa Doumbia hakuguswa FVS takataka , nafikiria kuacha kuangalia ligi ya bongo
Bora nifuatilie Sizoni za Kikorea tu , kuanzia nitakuwa nashinda Uzi Korean Drama mambo ya Sinema za NBC mwisho leoBraza Shikamooo nipo tulian huku net shida ngapi huko??,😃😃
Hivyo hapo waserebuka eeh. 🤣🤣Simba tafuteni la 3 chaapu watu tukaserebukee maghetoni. Aaaah
Nasubiri Orlando Pirates na Berkane mwisho.wa jnajajanja tutaona hapoWewe em kwendraaaaa hukooooooo.
Sisi waleeeeeeeeeee. 😂😂😂😂
😂😂😂Baada ta kumtoa yule mganga tumepiga 3
Ooh! Ahsante kwa Darasa Boss kubwa.Simba SC(sports club) ni timu ya michezo mingi. Zamani tulikua na timu ya masumbwi(boxing), netball na hata riadha na ndio usajili wetu kwenye vyombo husila unavyosema
Ingekua Simba FC(footbal club) isingeleta maana kiviile kua na michezo mingine ingawa kisheria haina shida
Elimu haina mwisho Shadeeya , nami nasubiri kama kuna mwenye maoni tofauti atupatie faida
Hii hate watch na dada yako imekataa😃😃😃Bora nifuatilie Sizoni za Kikorea tu , kuanzia nitakuwa nashinda Uzi Korean Drama mambo ya Sinema za NBC mwisho leo