Friji bei poa

Friji bei poa

ndaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2013
Posts
347
Reaction score
49
Salaam wadau...nauza friji yangu used kama ifuatayvo:
Make ni LG,Rangi ya silver,inasehemu ya juu ya barafu na chini ya kawaida.Bei ni laki 2 tu.Ipo Dar.Mawasiliano 0689900000
 

Attachments

  • 1423132465832.jpg
    1423132465832.jpg
    38.3 KB · Views: 592
  • 1423132501405.jpg
    1423132501405.jpg
    35.6 KB · Views: 539
ipo in use kwa muda gani toka itoke shop au na wewe ulichukua second hand?
naomba ufafanuz.
 
Salaam wadau...nauza friji yangu used kama ifuatayvo:
Make ni LG,Rangi ya silver,inasehemu ya juu ya barafu na chini ya kawaida.Bei ni laki 2 tu.Ipo Dar.Mawasiliano 0689900000

Mkuu mm nataka hilo la american style milango miwili chapchap sh ngapi
 
Hii nilinunua mpya...sasa nimepta hii 2 doors ndio maana nauza wakuu
 
Nimekutumia sms mbona usemi hiyo friji ipo dar sehemu gani?
 
WADAU Nami Nauza used friji laki mbili na nusu liko vizuri kabisa..
* Lina sehemu mbili chini linagandisha juu kuhifadhia
* Rangi ya Nyeupe
* Ni kubwa kwa hilo la jamaa
* Nipo Dar kijitonyama
* Lina mwezi wa pili sasa toka nichukue Kariakoo
* Bei nafuu kabisa 250,000/-
* Ninaliuza nina shida ya kulipa kodi ya nyumba kwa
kwa sababu ya shida....

KARIBUNI TUWASILIANE PM....
 
WADAU Nami Nauza used friji laki mbili na nusu liko vizuri kabisa..
* Lina sehemu mbili chini linagandisha juu kuhifadhia
* Rangi ya Nyeupe
* Ni kubwa kwa hilo la jamaa
* Nipo Dar kijitonyama
* Lina mwezi wa pili sasa toka nichukue kariakoo
* Bei nafuu kabisa 250,000/-
* Ninaliuza ninashida ya kulipa kodi ya nyumba kwa
kwa sababu ya shida....

KARIBUNI TUWASILIANE PM....[/
QUOTE]
Weka picha
 
Back
Top Bottom