French youth: Genocide against the Tutsi: The Truth, now!

French youth: Genocide against the Tutsi: The Truth, now!

Bado hujibu why Rwanda doesn't have a problem with France even though it has proof that as a matter of FACT France established a genocidal government. But the same Rwandan government has a problem with FDLR (rwandans) whom it accuses of genocide without any legal case against them? Why is that?
If it was universal justice i guarantee you the whole french government would be on trial but we all know that it isn't like that...but its not because they do not have a case to answer...ah ah
 
If it was universal justice i guarantee you the whole french government would be on trial but we all know that it isn't like that...but its not because they do not have a case to answer...ah ah
So what is the reason Rwanda has diplomatic relations with "genocidal" France but threaten to hit anyone who suggests talks with FDLR who don't have any genocide related case?
 
Today in 1994: Belgian peacekeepers withdraw from ETO school in Kicukiro, Kigali, leaving 2,000 Tutsi to be killed.

Here we go again! Same old story na stori nyingi ni za kutunga kwa kupanga rai wajibu administration ilicho wapangia wajibu, ndio maana stori zinafanana fanana wanacho badirisha ni majina tu - mtu ukiwa muongo basi kumbuka ulicho sema jana, mbinu za kutofanya watu wasiwashitukie kwa uongo wao hawana kabisa ndio maani ni rahisi kuwabaini huitaji elimu ya juu kuwa corner na adithi zao za kuchonga, stori zao unikumbusha Novel za James Hadley Chase nilizo kuwa nazisoma nikiwa O -Level.

Taifa gani ambalo liko so obsessed kwa ku blame everybody save themselves- lawana kwa France, Belgium and all well to do Hutus (Specifically Doctors, Engineers,Professors,Businessmen); some Churches, Priests, Nuns and what have you wote hao wanahusishwa na genocide - mwishowe na mimi nta ambiwa ni sympathizer ndio walivyo hawataki kuambiwa ukweli!!

Master Mchambawima - Why are you conveniently avoiding to tell an International Community what triggered mass killing in the first place, who gave you a pair of shoulder fired heat seeking missiles that brew up a Presidential jet, what role did William Clinton and CIA play when they knew the jet will be flying at night from Dar to Kigari - who advised RPF commander and some American sodiers of fortune in your group/platoon to do something ingawa PK mwanzo alikuwa ahafiki na mpango huo - who pushed him so hard, why are William Clinton and PK so close to thisday - these are but a few burning questions that you Mr. Encyclopedia Rwandanica should give us a befitting answer, mark you - no buts allowed herein, si mnatufanya watu wajinga kilahumu lahumu kila mtu kumbe chanzo cha matatizo yote ni nyinyi wenyewe.

Habyarimana si alisha kubari mgawane madaraka kwa njia za kistaarabu nyinyi mkaona atawachelewesha ngoja mumuwahi mapema, mkatungua ndege yake akafa kinyama yeye ni marais wawili na marubani wa Kifaransa na wafanyakazi wa ndege ambao wote walikuwa ni Wafaransa!!

Leo Ufaransa ikiwageuzi kibao mtakuwa wageni wa nani, mnajitia kuikoromea Ufaransa na kuwasingizia vitu chungu mzima, mnajifanya kusahau Wafaransa walivyo mchachafya Gaddafi ndani ya masaa kwa kutumia Dassault Rafale, Ufaransa ikihamua ku deal na nchi ndogo kama Rwanda utatuma bomber moja ya aina ya Super Entedard wala hata angahika sana - punguzeni lawana zenu kwa Wafaransa na wao wana madai mengi tu kutoka kwenu, msione wamenyamaza mkafikiri ni wajinga.

Nawaulizeni tena kwa nini suala la kuua a democratically elected President na kupindua Serikali yake halali uwa hamlisemi kabisa, si hilo tu mko vile vile illy convinced kwamba kitendo hicho cha ukatiri kilikuwa ni sahihi kabisa. Masaa yote mnatangaza ubaya na ushetani wa Wahutu, yakwenu mko kimya!! Dunia itakuwa inasikiliza your side of story mpaka lini?
 
Jibu swali acha kuzuga.
lol... labda kwa sababu SHERIA na HAKI ni vitu viwili tofauti! achana na Serikali! hata mimi sina hamu na FDLR bora hata wafaransa tunaweza kuwaita ma-racist, sasa nyie kudanganywa na hao racists na kuanza kuuwa ndugu zenu bila huruma... unaona ni ya kawaida?
 
Here we go again! Same old story na stori nyingi ni za kutunga kwa kupanga rai wajibu administration ilicho wapangia wajibu, ndio maana stori zinafanana fanana wanacho badirisha ni majina tu - mtu ukiwa muongo basi kumbuka ulicho sema jana, mbinu za kutofanya watu wasiwashitukie kwa uongo wao hawana kabisa ndio maani ni rahisi kuwabaini huitaji elimu ya juu kuwa corner na adithi zao za kuchonga, stori zao unikumbusha Novel za James Hadley Chase nilizo kuwa nazisoma nikiwa O -Level.

Taifa gani ambalo liko so obsessed kwa ku blame everybody save themselves- lawana kwa France, Belgium and all well to do Hutus (Specifically Doctors, Engineers,Professors,Businessmen); some Churches, Priests, Nuns and what have you wote hao wanahusishwa na genocide - mwishowe na mimi nta ambiwa ni sympathizer ndio walivyo hawataki kuambiwa ukweli!!

Master Mchambawima - Why are you conveniently avoiding to tell an International Community what triggered mass killing in the first place, who gave you a pair of shoulder fired heat seeking missiles that brew up a Presidential jet, what role did William Clinton and CIA play when they knew the jet will be flying at night from Dar to Kigari - who advised RPF commander and some American sodiers of fortune in your group/platoon to do something ingawa PK mwanzo alikuwa ahafiki na mpango huo - who pushed him so hard, why are William Clinton and PK so close to thisday - these are but a few burning questions that you Mr. Encyclopedia Rwandanica should give us a befitting answer, mark you - no buts allowed herein, si mnatufanya watu wajinga kilahumu lahumu kila mtu kumbe chanzo cha matatizo yote ni nyinyi wenyewe.

Habyarimana si alisha kubari mgawane madaraka kwa njia za kistaarabu nyinyi mkaona atawachelewesha ngoja mumuwahi mapema, mkatungua ndege yake akafa kinyama yeye ni marais wawili na marubani wa Kifaransa na wafanyakazi wa ndege ambao wote walikuwa ni Wafaransa!!

Leo Ufaransa ikiwageuzi kibao mtakuwa wageni wa nani, mnajitia kuikoromea Ufaransa na kuwasingizia vitu chungu mzima, mnajifanya kusahau Wafaransa walivyo mchachafya Gaddafi ndani ya masaa kwa kutumia Dassault Rafale, Ufaransa ikihamua ku deal na nchi ndogo kama Rwanda utatuma bomber moja ya aina ya Super Entedard wala hata angahika sana - punguzeni lawana zenu kwa Wafaransa na wao wana madai mengi tu kutoka kwenu, msione wamenyamaza mkafikiri ni wajinga.

Nawaulizeni tena kwa nini suala la kuua a democratically elected President na kupindua Serikali yake halali uwa hamlisemi kabisa, si hilo tu mko vile vile illy convinced kwamba kitendo hicho cha ukatiri kilikuwa ni sahihi kabisa. Masaa yote mnatangaza ubaya na ushetani wa Wahutu, yakwenu mko kimya!! Dunia itakuwa inasikiliza your side of story mpaka lini?
Today in 1994: The first person killed at the Gatwaro Stadium massacre is shot by Kibuye Prefect Kayishema to set an example to the militia then 12,000 Tutsi are killed at Gatwaro Stadium in Kibuye! here we go...
 
lol... labda kwa sababu SHERIA na HAKI ni vitu viwili tofauti! achana na Serikali! hata mimi sina hamu na FDLR bora hata wafaransa tunaweza kuwaita ma-racist, sasa nyie kudanganywa na hao racists na kuanza kuuwa ndugu zenu bila huruma... unaona ni ya kawaida?
Hakuna member yoyote wa FDLR anayekabiliwa na kesi hata moja ya genocide, hilo hata wewe umeshathibitisha, lakini wewe unadai kuwa serikali ya ufaransa ndio iliyopanga genocide. Mbona mna urafiki na france lakini uadui na FDLR?
 
So what is the reason Rwanda has diplomatic relations with "genocidal" France but threaten to hit anyone who suggests talks with FDLR who don't have any genocide related case?
"Diplomatic relations"... and that is it! you should know it jMali in this new RWANDA(Rwanda rushya) such insane proposal will always define you as "enemy of Rwanda" NO NEGOTIATIONS about it, much WORSE when it comes from a person who knows it better! Bukyanagandi
 
Bado hujibu why Rwanda doesn't have a problem with France even though it has proof that as a matter of FACT France established a genocidal government. But the same Rwandan government has a problem with FDLR (rwandans) whom it accuses of genocide without any legal case against them? Why is that?
as we remember OUR LOVED ONES Today in 1994: The Presidential Guard shells Amahoro Stadium, where 5,000 have taken refuge.
Pasteur Rutayisire, a GENOCIDE survivor can't say it any better! DAKIKA YA 3:28
 
RPF itatumia mgongo wa genocide hadi lini ninachokiona hata mwaka 2080 bado RPF itakuwa ikiwasaka genocide.
 
Simple question:
Does Rwanda have diplomatic relations with France?
Good question mkuu. Then the audience should relate his answer(if at all he anwers)with his explanations.
 
Hahaha. Patamu kweli hapo. Turudie tena maneno yako:
"This Genocidal government was established at the French Embassy on 9 April 1994, technically on French soil"
swali:
How come your country has diplomatic relations with a WHITE nation that used its "soil" to establish a "genocidal government"? wakati huo huo you fight tooth and nail against your fellow black FDLR banyarwandas whom you call genocidaires, even though NOT A SINGLE ONE OF THEM HAS ANY CASE ANYWHERE IN THE WORLD CONCERNING GENOCIDE?
cc: vyuma
Mkuu, mchambawima1 is proving failure in propaganda ,as you can see his ellaboratins, just contradict eachother.Funny !
 
Good question mkuu. Then the audience should relate his answer(if at all he anwers)with his explanations.
wacha kwanza nimpe jMali kioo ajitazame, na nyie huko Burundi mkishamaliza kazi(Gukora) tutawapa pia mjitazame...
 
Simple question:
Does Rwanda have diplomatic relations with France?
Swali la kijinga kabisa..wajerumani waliua wayahudi milioni sita lakini wana diplomatic relations..sijui unataka ku prove nini
 
wacha kwanza nimpe jMali kioo ajitazame, na nyie huko Burundi mkishamaliza kazi(Gukora) tutawapa pia mjitazame...

There is neither genocide in burundi nor killings ! Burundians made it clear in demonstrations when they were welcoming ban-ki moon. Nkurunziza anakumbana na majanga hayo kwa sababu ya madini tu yalipo Burundi. Na Rwanda inashadadia ujinga huo kwanza, wanataka mtusi mwenzao ndio awe rais lakini pili Marekani inayataka sana madini ya Burundi, Nkurunziza amemnyima akawapa warusi na wachina, sasa kinyongo alichonacho ndio kumpakazia mauaji ya raia akiitumia Rwanda vizuri kupuliza filimbi. Hivi madikteta kama Paulo kagame na mjomba wake yoweri kaguta hawawaoni? Wana mihura mingapi madarakani? Mbona hawaulizwi? Kuna viongozi wanaowazidi wauaji afrika kama kagame na museveni?
 
Swali la kijinga kabisa..wajerumani waliua wayahudi milioni sita lakini wana diplomatic relations..sijui unataka ku prove nini
mfano wa kijinga kabisa, hakuna raia wa kiyahudi wanaowindwa na serikali ya israel kwa kosa la holocaust!
 
Does Vietnam have diplomatic relations with the US?
yes they do, but when did vietnam claim US instigated genocide between two tribes in vietnam? Stupid comparison if you ask me!
 
Back
Top Bottom