Babu Kijana
JF-Expert Member
- Jan 24, 2013
- 589
- 278
Inahitajika haraka mwisho wa mwezi huu kodi isizidi laki na nusu kwa mwezi, Mwenye kuwa nayo au mwenye uzoefu nazo anipm.
haa haa haaa mkuu ndio uwezo wangu huo kama unayo sema bei yake nijipangekwa hiyo bei kwanini usiende maeneo ya mbagala, gongolamboto, tegeta au kimara?
duu! mkuu laki na nusu upate frame maeneo ya posta sidhani, labda kwa msasani unaweza kupata, nashauri uende maeneo hayo ukacheki na madalali,haa haa haaa mkuu ndio uwezo wangu huo kama unayo sema bei yake nijipange
Sikukatishi tamaa,lakini Hata kwa laki tatu hupatiHata laki mbili nitakosa jamaniii