Free Unlimited Roaming Sim Csrd Line

Free Unlimited Roaming Sim Csrd Line

Paramagamba

Member
Joined
May 12, 2017
Posts
85
Reaction score
130
Wadau natafuta line au chip ya namna hii. Sim card ambayo itaweza kufanya Roaming popote niendapo hata nje ya nchi huku nikiweza kupokea na kupiga simu bure bila kikomo, kupokea na kutuma SMS bure bila kikomo na kuweza kupata internet bure kabisa bila kikomo, kila kitu kiwe Unlimited. Nitatoa PESA nzuri. Karibuni.
 
Wadau natafuta line au chip ya namna hii. Sim card ambayo itaweza kufanya Roaming popote niendapo hata nje ya nchi huku nikiweza kupokea na kupiga simu bure bila kikomo, kupokea na kutuma SMS bure bila kikomo na kuweza kupata internet bure kabisa bila kikomo, kila kitu kiwe Unlimited. Nitatoa PESA nzuri. Karibuni.
Hii ni kwa wamiliki wa mitandao ya simu tu.
 
Wadau natafuta line au chip ya namna hii. Sim card ambayo itaweza kufanya Roaming popote niendapo hata nje ya nchi huku nikiweza kupokea na kupiga simu bure bila kikomo, kupokea na kutuma SMS bure bila kikomo na kuweza kupata internet bure kabisa bila kikomo, kila kitu kiwe Unlimited. Nitatoa PESA nzuri. Karibuni.
Mimi pia naihitaji hii kitu au hata mtu wa kuniungia Kifurushi cha gb na dakika nyingi kwa mwaka au miez 6 namlipa hera nzur maama nachoka na hiv vimb vya sasa..no yangu niya voda mweny kuweza aje bobo chap tuyajenge.. Ila visiwe Vifurushi vya kutumia app ya mtk cm yangu haisapoti mtk. 0756 695846
 
Mimi pia naihitaji hii kitu au hata mtu wa kuniungia Kifurushi cha gb na dakika nyingi kwa mwaka au miez 6 namlipa hera nzur maama nachoka na hiv vimb vya sasa..no yangu niya voda mweny kuweza aje bobo chap tuyajenge.. Ila visiwe Vifurushi vya kutumia app ya mtk cm yangu haisapoti mtk. 0756 695846
Akitokea nitag ila kua makini lipa after lazi kukamlika
 
Kama unaweza kutoa pesa nzuri, kwanini usitumie hizo pesa kupata huduma ulizoorodhesha hapo juu kwa kuwalipa mitandao husika.
 
Laini ya namna hiyo labda utaipata mbinguni. Yaani kila kitu bureeee!
Wewe fikra zako zimeishia hapo ila hiyo kitu inawezekana kabisa japo ni kama kuwaibia wenye makampuni ya mawasiliano.
 
Mimi pia naihitaji hii kitu au hata mtu wa kuniungia Kifurushi cha gb na dakika nyingi kwa mwaka au miez 6 namlipa hera nzur maama nachoka na hiv vimb vya sasa..no yangu niya voda mweny kuweza aje bobo chap tuyajenge.. Ila visiwe Vifurushi vya kutumia app ya mtk cm yangu haisapoti mtk. 0756 695846
Tumia satellite phone
 
Back
Top Bottom