Habari wakuu.
Kama unahitaji kitabu chochote duniani, ingia website hii:
www.pdfdrive.net
Pia kuna vitabu muhimu vya kiswahili nimeandaa ,vinapatikana whatsapp kwa tzs 5,000/- kwa @ .Vitabu hivyo ni:
1.Jifunze kutengeneza bidhaa 15 ukiwa nyumbani ikiwemo sabuni zote,mshumaa,chaki n.k
2.Ufugaji kuku wa asili na kuku wa kisasa kwa nyenzo zinazokuzunguka
3.Miongozo ya kilimo biashara kwa mazao mengi ikiwemo Mihogo,bamia, miwa, maharage,vitunguu,matiki maji,ufuta,pilipili hoho. Bamia,Ufuta,Nyanya ,papai
4.Jinsi ya kujenga nyumba kwa gharama nafuu (kuanzia milioni 7 kwa malipo ya awamu hadi miaka 5)
5.Ufugaji samaki kitaalamu na kibiashara
6.Mchanganuo wa biashara(Business Plan) na Makubaliano ya kusajili kampuni (Memorandum and article of association)
7.Jifunze kutengeneza mkaa mbadala bila kukata miti
Kwa maelezo yeyote ikiwemo kujifunza kwa vitendo wasiliana nami kwa namba :
0713-039875