Fredrick Sumaye | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fredrick Sumaye

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba Watoto, Aug 30, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Baba Watoto

    Baba Watoto JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Jamani naweza kuwa ni Mtanzania wa kwanza wa kutokufuatilia historia ya viongozi wetu, hivi ndugu Fredrick Sumaye yupo kweli? Sijamsikia kwa muda mrefu sana, hana mbio za uraisi au yeye ni waziri mkuu wa awamu ya tano?
     
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,850
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ww utakuwa siyo mfuatiliaji wa habari kwenye nchi yako, yupo na anagombea uko kwao hanang kwenye chama chao hicho kinacho jikongoja
     
  3. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 432
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    jamaa yupo kwenye maficho kwani ni gaidi la ufisadi!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,039
    Likes Received: 3,795
    Trophy Points: 280
    Yupo anajiandaa na mbio za uraisi 2015.
     
  5. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,085
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    Yupo na alikuwa na safari ya USA.
     
  6. n

    ngonani JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 1,270
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hela alizokopa NSSF kununulia shamba la Kibaigwa aliisha rudisha?
     
  7. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo bwana ni mtu makini sana na waziri mkuu wa kihistoria. Kagonga awamu zote za Mkapa (miaka 10). Hajasema kama atagombea urais ni speculations za woga tu. Dr Slaa huyu ndiye kiboko yake, anamjua tangu wakiwa watoto.
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    2015 ataibuka tu nyie subirini
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...