PendoLyimo
JF-Expert Member
- Sep 30, 2014
- 1,060
- 1,136
MIHAYO AREJESHA FOMU JIMBO LA USHETU
Kada wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) na Kamishina Msaidizi wa Madini Wizara ya Madini, Francis Alleluya Mihayo, amerejesha fomu ya kuomba ridhaa ya kugombea ubunge wa Jimbo la Ushetu Wilaya ya Kahama Mkoa wa Shinyanga.
Kazi na Utu, Tunasonga Mbele
Kada wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) na Kamishina Msaidizi wa Madini Wizara ya Madini, Francis Alleluya Mihayo, amerejesha fomu ya kuomba ridhaa ya kugombea ubunge wa Jimbo la Ushetu Wilaya ya Kahama Mkoa wa Shinyanga.
Kazi na Utu, Tunasonga Mbele