Francis Cheka kashindikana, amtwanga Mashali hadi Kazimia

Francis Cheka kashindikana, amtwanga Mashali hadi Kazimia

brave one

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Posts
4,879
Reaction score
7,393
bondia francis cheka inaonekana hana mpinzani tanzania baada ya kumtwanga mashali KO, mashali alijitaidi kupambana hadi round ya 10 alipotwangwa konde zito lilimpelekea kupoteza fahamu kwa dakika kadhaa na kushindwa kuendelea
 
cheka ndio mbabe wa watanzania 40m?

Ni mbabe kwa uzito huo kwa watanzania waliojitokeza kupambana naye haimaanishi kuwa hakuna mtu wa kumtwanga kati ya mamilioni uliyoyataja. Wapo wenye nguvu zaidi yake lakini ndonga siyo mchezo wao. Namshauri Kaseba azipige naye katika Kick Boxing.
 
Ni mbabe kwa uzito huo kwa watanzania waliojitokeza kupambana naye haimaanishi kuwa hakuna mtu wa kumtwanga kati ya mamilioni uliyoyataja. Wapo wenye nguvu zaidi yake lakini ndonga siyo mchezo wao. Namshauri Kaseba azipige naye katika Kick Boxing.
Umesema kweli aise, nakumbuka miaka ya tisini mwishoni wakati Rashid Matumla yuko juu sana kwenye ndonga ilitokea alitaka kuleta fujo kwanye club fulani jamaa walimpa vitasa vya kufa mtu.
 
Ni mbabe kwa uzito huo kwa watanzania waliojitokeza kupambana naye haimaanishi kuwa hakuna mtu wa kumtwanga kati ya mamilioni uliyoyataja. Wapo wenye nguvu zaidi yake lakini ndonga siyo mchezo wao. Namshauri Kaseba azipige naye katika Kick Boxing.

Sasa wewe ndio unaongea nini? Cheka alikwambia yeye anacheza Kick-Boxing?

Wewe kama unaona unammudu Cheka jitokeze, ila wa sheria za mchezo sio ufanye kama CCM ilivyomfanya Ulimboka kwa kumvizia
 
Nasikia jamaa ndumba sana akikupiga ngumi nikama umedondokewa na mkuyu halafu kila saa ukimwona unaona kama nyuki wanakuja kwako.Jamaa si wakawaida.
 
Nasikia jamaa ndumba sana akikupiga ngumi nikama umedondokewa na mkuyu halafu kila saa ukimwona unaona kama nyuki wanakuja kwako.Jamaa si wakawaida.

hakuna ndumba mkuu ndo kawaida ya ndonga ujasikia mtu anakwambia ameona nyota ?. Ngumi ni balaa
 
Nasikia jamaa ndumba sana akikupiga ngumi nikama umedondokewa na mkuyu halafu kila saa ukimwona unaona kama nyuki wanakuja kwako.Jamaa si wakawaida.

Maneno ya mkosaji, waulize wakazi wa Moro kuhusu mazoezi ya Cheka akiwa anajiandaa na pambano huwa yanakuaje.
 
Maneno ya mkosaji, waulize wakazi wa Moro kuhusu mazoezi ya Cheka akiwa anajiandaa na pambano huwa yanakuaje.

anakulaga mchemsho wa mbuzi mzima peke yake!
 
Huwa anapandisha tairi ya trekta kwenda mlimani akifika ndio anaanza mazoezi yake na anashuka nalo kwa kulikumbatia hadi chini....kesho same kama jana!
 
Huwa anapandisha tairi ya trekta kwenda mlimani akifika ndio anaanza mazoezi yake na anashuka nalo kwa kulikumbatia hadi chini....kesho same kama jana!

Naaam, wewe sasa unamjua Cheka!
 
Sasa wewe ndio unaongea nini? Cheka alikwambia yeye anacheza Kick-Boxing?

Wewe kama unaona unammudu Cheka jitokeze, ila wa sheria za mchezo sio ufanye kama CCM ilivyomfanya Ulimboka kwa kumvizia

Kaseba aliomba kukipiga na Cheka kwenye Boxing, Kaseba akachapwa. Cheka naye akaomba kukipiga na Kaseba kwenye Kick Boxing, Kaseba hajakubali hadi leo. Ushamba wako na ukosefu wa 'exposure' unakufanya uone 'mashikolo mageni'. Uwe unauliza kabla ya kuponda, ebo!
 
Nasikia jamaa ndumba sana akikupiga ngumi nikama umedondokewa na mkuyu halafu kila saa ukimwona unaona kama nyuki wanakuja kwako.Jamaa si wakawaida.

daah,nimecheka sana.! jf never boring
 
Cheka ni mbambe kwa watu wa dar tu ila mikoani kuna mabondia ambao anawaongopa.

source:bondia

BENSON MWAKYEMBE
 
Back
Top Bottom