Jitu jeusi
JF-Expert Member
- Oct 18, 2015
- 1,722
- 2,401
Habarini wataalam,
Ningependa kufahamu techology gani nzuri sana kwa kutengeneza simple web system kama:-
System ya Saccoss
System ya Phamarcy
Nk
Ipo nzuri kati ya hizi kutumia :-
Laravel
Nodejs
Angularjs
Django
Yii
Au yeyote unaweza kuweka kwa msaada zaidi..
Pia au kupiga code za PHP kavu mwanzo mwisho.
Msaada wa mawazo tafadhari
Ningependa kufahamu techology gani nzuri sana kwa kutengeneza simple web system kama:-
System ya Saccoss
System ya Phamarcy
Nk
Ipo nzuri kati ya hizi kutumia :-
Laravel
Nodejs
Angularjs
Django
Yii
Au yeyote unaweza kuweka kwa msaada zaidi..
Pia au kupiga code za PHP kavu mwanzo mwisho.
Msaada wa mawazo tafadhari