Form6 kuweni makini mnaoaply vyuo msikurupuke.


BUMIJA

BUMIJA

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2011
Messages
3,048
Likes
868
Points
280
Age
34
BUMIJA

BUMIJA

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2011
3,048 868 280
:yell:Jana nlikua Naangalia F6 Mmmoja anomba chuo Msumbiji na pia Ukiangalia ana PCB ..EEE.Sasa nashangaa Sana Kuona anaomba Fucult of Medicine.Nyie Form 6 Someni Guide Book Kwanza uangalie Vigezo na Masharti Y a Fani Uombayo.Msikurupuke maana Itakula kwenu.
 
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
652
Likes
9
Points
35
Age
27
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
652 9 35
Medicine na EEE wapi na wapi.?????....duuuh
 
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
661
Likes
17
Points
35
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
661 17 35
I see inasikitisha sana utakuta mtu ana E flat afu anaomba Doctor of medicine Muhimbili !!
Afu ukiwashauri ni wagumu sana kuelewa !!
 
FUJISTU

FUJISTU

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
245
Likes
56
Points
45
FUJISTU

FUJISTU

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2013
245 56 45
I see inasikitisha sana utakuta mtu ana E flat afu anaomba Doctor of medicine Muhimbili !!
Afu ukiwashauri ni wagumu sana kuelewa !!
kwanza anaiapply vipi wakati minimmum ni 6 cut off points
 
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,595
Likes
12
Points
0
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,595 12 0
wengi wanaangalia mkopo na vyuo vya serikali - dalili kuwa serikali ingeangalia upya sera yake ya kukopesha maana wazazi walio wengi hawajimudu. kitakachotokea wengi watatemwa kwenye first selection na kupangiwa kozi na vyuo wasivyotegema.
 

Forum statistics

Threads 1,273,509
Members 490,428
Posts 30,483,544