Form one


D

diunal

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
500
Likes
8
Points
35
D

diunal

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
500 8 35
Je ktk maisha yako kipindi unaanza elimu ya sekondari Ni jambo gani la kufurahisha na kuhuzunisha hutosahau maishani?
 
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
2,646
Likes
1,527
Points
280
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
2,646 1,527 280
nimesoma memkwa mie
 
bonna

bonna

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
811
Likes
160
Points
60
bonna

bonna

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
811 160 60
Je ktk maisha yako kipindi unaanza elimu ya sekondari Ni jambo gani la kufurahisha na kuhuzunisha hutosahau maishani?
Ndo nilipomuona msichana...nilimpenda sana...nakumbuka hadi siku niliyomuona mara ya kwanza....hadi leo niko single i cant get her off my mind,ila nilimwambia...miaka miwili iliyopita..jibu halikuwa lizuri sana....ahahhaa i've decided to live solo my whole life...mkuu, form 1 kwangu ni distinguished year of my academic life...:A S 20::A S 20: naandika kitabu kinaitwa "Nilimpenda msichana"
 
D

diunal

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
500
Likes
8
Points
35
D

diunal

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
500 8 35
Ndo nilipomuona msichana...nilimpenda sana...nakumbuka hadi siku niliyomuona mara ya kwanza....hadi leo niko single i cant get her off my mind,ila nilimwambia...miaka miwili iliyopita..jibu halikuwa lizuri sana....ahahhaa i've decided to live solo my whole life...mkuu, form 1 kwangu ni distinguished year of my academic life...:A S 20::A S 20: naandika kitabu kinaitwa "Nilimpenda msichana"
Pole sana kaka...lakin usikate tamaa.Siku moja utampata mzuri zaidi ya huyo ex - F1
 

Forum statistics

Threads 1,273,289
Members 490,351
Posts 30,477,109