Forgery za kizamani sana toka Wizara za Nishati na Madini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Forgery za kizamani sana toka Wizara za Nishati na Madini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Nov 19, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Yaani mtu anagushi kwenye 20,000 anaandika 120,000tshs mambo ya kizamani kweli.
    Inaonekana umu wizarani kuna vilaza wa hali ya juu kama mtu anastaili kulipwa posho 20,000tshs alafu wewe umeongeza 1 ivi auditors huwa wanakagua nini?
    Huyu CAG hakuliona hili la wazi kabisa.
    CAG umeniangusha nilikuwa nakuamini sana
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    mi nakwambia ktk serikali yetu hii ya mk.were, hata yule unayedhani ni msafi, ukweli ni kwamba amechafuka mithili ya aliyeoga oil chafu, mweeeeeee!
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,294
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    sioni umuhimu wa ofisi ya CAG yupo kisiasa zaidi
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hivi hawa wahasibu uchwara mbona wataitoboa hii nchi
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hawa wizi wachukuliwe hatua kali sana za kisheria.
     
  6. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,630
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Na ndio ushauri uliotolewa na Lissu. Lakini utashangaa hakuna hata mmoja atakayefikishwa mahakamani. Ngeleja na naibu wake nao kwa kupokea 4m wasiyostahili ilkuwa wizi. Haki inahitaji wote wasonge mahakamani.
     
Loading...