Foleni za Dar ni janga

Foleni za Dar ni janga

Wadau mmekuwa na upendeleo siku hizi, mbona hii habari haidaiwi picha?!!!!
 
Mwaikibaki road imezidiwa sana hasa asbh na jioni ni shida. Serikali yetu sijui huwa inaplan nini tunakosa watu wa kuplan hata miaka 50 mbele.

Tunaipongeza serikali kwa kukamilisha barabara ya makongo imesaidia sana kwenda goba, madale iwe rahisi ila sasa jiulize baada ya miaka 5 hii barabara itakidhi mahitaji?? maana popn inaongezeka na magari yanaongezeka, tuje barabara ya Tandale unaona barabara nyingi baada ya miaka 5 zitakua hazina msaada.

Sahivi foleni imekua kubwa sana pale mlimani gari nyingi zinapita makongo road baada ya barabara kukamilika kumekua na foleni sana mpaka kero , gari zinazotoka Tanzanite bridge zinakuja kukwama mwaikibaki road, unasovu tatizo hili unasababisha lingine.

Angalia kuanzia kibo tegeta barabara ndogo haikidhi mahitaji imezidiwa ikitokea ajali mtakaa road mpaka unajuta. Barabara hata wazo la kuipanua sijui kama lipo barabara ni muhimu sana kwa uchumi kuna mabus, malori kibao ila ndogo hata ku overtake ni kipengele.
 
Mkuu unaikumbuka foleni ya dar mwaka 2000-2010? Sasa ivi Kuna improvement sana, maboresho yaendelee tu

Mkuu inamaana hujui serikali asilimia kubwa imehamia Dodoma?? Sasa ingekua bado ipo dar mpaka sasa hii foleni ingekua kubwa sana. Maana viongozi wangekua muda wote na ving’ora
 
Sema Ile stend ya magufuli ibomolewe ndoinaleta jam

Inaleta jam kivipi wkati kuna barabara zake zimekamilika wanaotoka maguful stand wanaingilia round about ya mbele kwa yusuph, ile stand haina shida yoyote na zimejengwa barabara 4 pale na barbara za juu zimekamilika wanaotokea goba road hawaingii Morogoro road direct wanapita juu juu kwa juu darajani nimeona kwa daladala hakuna folen sahv pale kama hunaenda recently sawa ila pale sahvi hakuna foleni gari zinapita juu zingine chini.
 
Wameindoa foleni ubungo wameipeleka kimara mwisho.

Wameitoa mbezi wameipeleka kimara mwisho.

Pale kimara mwisho panahitaji suluhisho la foleni iwe ni daraja au upanuzi wa barabara

Kuna foleni mitaa ya korogwa pale mpaka uiguse Kimara utajuta daladala hazina vituo unategemea nini
 
Unakuta kijana kashika bomba kutoka kawe to mbagala au msasani hadi la mboto masaa 3 kwenye foleni na joto kali alafu ashuke aende chanika [emoji23] alafu ametokea Bariadi au Singida ambako mjini anaenda kwa miguu serikali kuweni na huruma kwa watu hawa hasa waishio banana mpaka gomz, bunju, buguruni, nk

Mkuu barabara ya uhuru unaitanuaje mzee wangu tubomoe maghorofa?
 
Pamoja na jitihada zinazofanywa na serikali kujitahidi kupunguza adha ya foleni jijini,nichukue nafasi hii kuipongeza serikali kwa juhudi zote lakini pia nishauri hatua zaidi zichukuliwe.

Foleni za Dar zinasababisha upotevu mkubwa wa muda na pia nishati nyingi inapotea kwa magari ku kwama barabarani kwa masaa mengi.

Huwa inanichukua takriban 3 hrs+ kusafiri toka mbagala hadi bunju! Kwa usafiri wa umma Na hunichukua 3 hrs toka magomeni hadi morogoro msamvu kwa private car.

Ukitathmini muda wa safari hizo uliotumika utagundua kweli kua pana shida kubwa jijini Dar na muda mwingi mtu anapoamua kutoka point A kwenda point B kitu ambacho ni hatari.

Ushauri;

~ Njia nyingi zitanuliwe.
~ Njia ya Tabata hadi segerea
Airport terminal 2 hadi gongo la mboto.
~ Tegeta kibaoni hadi bunju b darajani.
~ Mbagala kokoto hadi kisemvule.
~ Mtaa wa uhuru mnazi hadi buguruni.
~ Kutoka mataa ya morocco kupitia tmj mikocheni, mbezi ya chini kwa zena hadi africana mataa.

Flyover ya Tazara iongezewe njia nyingine juu kwa gari zitokazo bandari kuelekea ubungo.

Mwenge,Morocco pawekwe flyovers,pia buguruni chama/shell patafutiwe suluhishi japo pawekwe round about.

Tanroads wafanye tafiti za kuja na barabara za chini ya ardhi(subway) kwani tunakoelekea hali ya sasa itazidi mara dufu pasipo kubuni mikakati mikubwa.

Nawasilisha.
Msijazane sehemu moja nendeni miji mingine.Mbona maisha ni safi tu,sio kung'ang'ana Dar wkt mna maisha magumu mnailaumu serikali bure 🤣
 
Mkuu inamaana hujui serikali asilimia kubwa imehamia Dodoma?? Sasa ingekua bado ipo dar mpaka sasa hii foleni ingekua kubwa sana. Maana viongozi wangekua muda wote na ving’ora
Kwa udogo wa mji wa Dodoma, basi magari yangekuwa yanasomama tu bila kutembea kama uhamaji wa serikali ungekuwa na impact kubwa,
 
Pamoja na jitihada zinazofanywa na serikali kujitahidi kupunguza adha ya foleni jijini,nichukue nafasi hii kuipongeza serikali kwa juhudi zote lakini pia nishauri hatua zaidi zichukuliwe.

Foleni za Dar zinasababisha upotevu mkubwa wa muda na pia nishati nyingi inapotea kwa magari ku kwama barabarani kwa masaa mengi.

Huwa inanichukua takriban 3 hrs+ kusafiri toka mbagala hadi bunju! Kwa usafiri wa umma Na hunichukua 3 hrs toka magomeni hadi morogoro msamvu kwa private car.

Ukitathmini muda wa safari hizo uliotumika utagundua kweli kua pana shida kubwa jijini Dar na muda mwingi mtu anapoamua kutoka point A kwenda point B kitu ambacho ni hatari.

Ushauri;

~ Njia nyingi zitanuliwe.
~ Njia ya Tabata hadi segerea
Airport terminal 2 hadi gongo la mboto.
~ Tegeta kibaoni hadi bunju b darajani.
~ Mbagala kokoto hadi kisemvule.
~ Mtaa wa uhuru mnazi hadi buguruni.
~ Kutoka mataa ya morocco kupitia tmj mikocheni, mbezi ya chini kwa zena hadi africana mataa.

Flyover ya Tazara iongezewe njia nyingine juu kwa gari zitokazo bandari kuelekea ubungo.

Mwenge,Morocco pawekwe flyovers,pia buguruni chama/shell patafutiwe suluhishi japo pawekwe round about.

Tanroads wafanye tafiti za kuja na barabara za chini ya ardhi(subway) kwani tunakoelekea hali ya sasa itazidi mara dufu pasipo kubuni mikakati mikubwa.

Nawasilisha.
SHida kubwa kwa sasa ni kuwa barabara nyingine zipo kwenye matengenezo kwa wakati mmoja..!! Hii imepelekea foleni kuwepo kila sehemu kisa ujenzi. Zingejengwa kwa kupishana
 
Dar kipindi foleni imepungua ni mwezi wa kumi na mbili peke yake...

Zaidi ya hapo miezi yote ni majanga...
 
Mwaikibaki road imezidiwa sana hasa asbh na jioni ni shida. Serikali yetu sijui huwa inaplan nini tunakosa watu wa kuplan hata miaka 50 mbele.

Tunaipongeza serikali kwa kukamilisha barabara ya makongo imesaidia sana kwenda goba, madale iwe rahisi ila sasa jiulize baada ya miaka 5 hii barabara itakidhi mahitaji?? maana popn inaongezeka na magari yanaongezeka, tuje barabara ya Tandale unaona barabara nyingi baada ya miaka 5 zitakua hazina msaada.

Sahivi foleni imekua kubwa sana pale mlimani gari nyingi zinapita makongo road baada ya barabara kukamilika kumekua na foleni sana mpaka kero , gari zinazotoka Tanzanite bridge zinakuja kukwama mwaikibaki road, unasovu tatizo hili unasababisha lingine.

Angalia kuanzia kibo tegeta barabara ndogo haikidhi mahitaji imezidiwa ikitokea ajali mtakaa road mpaka unajuta. Barabara hata wazo la kuipanua sijui kama lipo barabara ni muhimu sana kwa uchumi kuna mabus, malori kibao ila ndogo hata ku overtake ni kipengele.
Aseee hii barabara ya survey kwenda goba ni ndefu sijapata kuona[emoji848]

Juzi si nikasema niitest ni mara mia upitie mbezi asee
 
Pamoja na jitihada zinazofanywa na serikali kujitahidi kupunguza adha ya foleni jijini,nichukue nafasi hii kuipongeza serikali kwa juhudi zote lakini pia nishauri hatua zaidi zichukuliwe.

Foleni za Dar zinasababisha upotevu mkubwa wa muda na pia nishati nyingi inapotea kwa magari ku kwama barabarani kwa masaa mengi.

Huwa inanichukua takriban 3 hrs+ kusafiri toka mbagala hadi bunju! Kwa usafiri wa umma Na hunichukua 3 hrs toka magomeni hadi morogoro msamvu kwa private car.

Ukitathmini muda wa safari hizo uliotumika utagundua kweli kua pana shida kubwa jijini Dar na muda mwingi mtu anapoamua kutoka point A kwenda point B kitu ambacho ni hatari.

Ushauri;

~ Njia nyingi zitanuliwe.
~ Njia ya Tabata hadi segerea
Airport terminal 2 hadi gongo la mboto.
~ Tegeta kibaoni hadi bunju b darajani.
~ Mbagala kokoto hadi kisemvule.
~ Mtaa wa uhuru mnazi hadi buguruni.
~ Kutoka mataa ya morocco kupitia tmj mikocheni, mbezi ya chini kwa zena hadi africana mataa.

Flyover ya Tazara iongezewe njia nyingine juu kwa gari zitokazo bandari kuelekea ubungo.

Mwenge,Morocco pawekwe flyovers,pia buguruni chama/shell patafutiwe suluhishi japo pawekwe round about.

Tanroads wafanye tafiti za kuja na barabara za chini ya ardhi(subway) kwani tunakoelekea hali ya sasa itazidi mara dufu pasipo kubuni mikakati mikubwa.

Nawasilisha.
Wacha wamlize miradi iliyopo Kisha ndio wapambne na hoja zako

Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
 
SHida kubwa kwa sasa ni kuwa barabara nyingine zipo kwenye matengenezo kwa wakati mmoja..!! Hii imepelekea foleni kuwepo kila sehemu kisa ujenzi. Zingejengwa kwa kupishana
Kama hii ya kisutu kwenda kurasini haloo[emoji848]
 
Tatizo ni Fikra za hovyo za kuwa na stand Moja ya MBEZI inayolazimisha mabasi zaidi ya mia nane kuanzia safari zao pale.

Mabasi zaidi ya mia nane yenye abiria 50 ni idadi kubwa sana ya watu kuanzia safari sehemu Moja. Ikiwa na maana Kuna watu zaidi ya 40,000 wanaotakiwa kufika eneo Moja la MBEZI kila siku Kwa ajili ya safari TU achilia mbalili wanaokwenda Kwa ajili ya shughuli za kibiashara n.k.
Hali hii inasababisha tatizo lililokuwa Ubungo liwe limehakishiwa MBEZI. Daladala karibu Jiji Zima zinakua na Ruti ya Kwenda MBEZI Kwa wakati mmoja na Kwa Lengo Moja.

Haya ni matumizi mabaya ya akili ya Wataalamu wetu wanaohusika na jamii na miundo mbinu yao.

Miundo Mbinu inapaswa kulenga Ustawi wa watu na mazingira mazuri ya jamii kuishi vizuri bila Karaha ya kukosa hewa na Joto kwenye daladala Kwa masaa zaidi ya matatu. Kuchelwa kufika makazini na kwenye Biashara.
Kukosa muda wa kuwahi kufika majumbani na kupumzisha akili na kutafakari vyema masuala ya kazini na ufanisi wa kazi. Ndio maana utendaji unakua uko chini sana Kwa sababu watu hawapati muda wa kufikiri sawasawa zaidi ya kufika nyumbani saa Tano za usiku na kuamka saa Tisa. Kutumia muda Mwingi kwenye Foleni na mafuta kutumika sana kwenye magari hivyo kuwafanya watu kutumia ujanja ujanja wa kupata pesa za ziada za Kununua mafuta. Daladala kutanua Barabara na kuharibu miundo mbinu na kuisababishaia serikali hasara ya kukarabati miundo mbinu Kwa muda mfupi.
Tatizo ni wajanja wachache walioko kwenye mamlaka ya miji na majiji . Ubinafsi wa kutafuta tenda za kusimamia Standi na makusanyo ya ushuru ndio unaowaumiza watanzania.

Kwa Nini kila Wilaya Isiwe na Stand yake na mabasi yakaanzie Huko Huko na kuendelea na safari zao badala ya kulazimisha kila basi kuanzia na kuishia Sehemu Moja. Pangekua na Stend Kinondoni ,Ubungo (MBEZI), Ilala, Temeke na Kigamboni . Daladala zigawanyike kupeleka watu kwenye stand hizo ili huduma kubwa ibaki kuwa ni ya kuwapeleka watu maofisini na kwenye baisahara zao sio kuwapeleka watu standi Kwa ajili ya safari.

Tunamshukuru Mama Dr. Samia Suluhu Kwa kuimarisha Democrasia. Tunaomba aendelee kuimarisha na mfumo mzima wa Uchaguzi na Katiba ili tupate viongozi wenye uwezo na wazalendo halisi . Uchaguzi uwe huru na haki tuwapate viongozi makini sio Hawa wa kuwaza tenda za Jiji ndio maana chaguzi za madiwani na mameya zinageuka kuwa vita kubwa. Sio Kwa ajili ya kutatua Kero za wananchi Bali kupata tenda kwenye miradi na usimamizi wa ushuru.
Watanzania tufanye maamuzi sahihi wakati wa Uchaguzi . Tusiangalie Rangi za mashati na vyama Bali uwezo na hoja na maono ya mtu. Vyama vimetuangusha sana na vimekua ni kichaka Cha wezi kupitia na kujitajirisha kupitia fedha za umma huku wananchi wakiteseka .
 
Back
Top Bottom