Foleni ya kutisha Ubungo

Foleni ya kutisha Ubungo

Wabongo sie wavivu sana unatoka Mabibo tu hapo kwenda UDSM unapanda gari wakati foleni ni kubwa hivyo? Hizo 55 mnt alizotumia kwenye foleni si bora angetembea tu? it only takes 25mns tokea Hostel hadi UDSM

ni kweli diatance ni fupi sana only 4km lakin wkt wa kwenda inabid kupanda gar usifike darasan mchovu ila kurud ni kama kawaida yetu, tunatembea a.k.a SHATO PORI
 
habari wadau, tangu jana hawa jamaa wa mrad wa mabasi yaendayo kasi wamefunga upande mmoja wa barabara ambao ndio unatengenezwa hivyo kusababisha folen kua kubwa sana hapa ubungo, nimetumia dakika 55 (6:10-7:05) kutoka mabibo hostel hadi udsm,
mabibo hosteli hadi udsm si dakika ishirini tu. Acheni uvivu sometimes muwe mnatembea kwa miguu.
 
Kwa hali ya sasa foleni ni jambo la kawaida...
 
LIVE HAPA:Hivi sasa nipo kimara baruti afu naenda kigamboni.Mungu saidia hali ni tete sana
 
LIVE HAPA: wadau wanasema toka mida ya saa moja hivi.
 
Back
Top Bottom