Foleni ya kutisha Ubungo


10000

10000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2013
Messages
751
Likes
401
Points
80
10000

10000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2013
751 401 80
habari wadau, tangu jana hawa jamaa wa mrad wa mabasi yaendayo kasi wamefunga upande mmoja wa barabara ambao ndio unatengenezwa hivyo kusababisha folen kua kubwa sana hapa ubungo, nimetumia dakika 55 (6:10-7:05) kutoka mabibo hostel hadi udsm,
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,642
Likes
5,064
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,642 5,064 280
Ndio mabolesho ....
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,898
Likes
685
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,898 685 280
hivi sasa ni saa 7.02,bila shaka hujafika udsm
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,464
Likes
2,760
Points
280
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,464 2,760 280
Sao-Paulo-traffic-gridlock.jpg
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,266
Likes
3,604
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,266 3,604 280
Yeah, ukitaka kula lazima uliwe kwanza. Tuvumilie hadi matengenezo yatakapokamilika
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
70
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 70 0
Dah hongera kwa kuwahi mi toka saa 12 nipo Rombo hata Ubungo maji sijafika.
 
S

sily

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
908
Likes
391
Points
80
S

sily

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
908 391 80
Tembea kwa mguu using'ang'anie kwenye gari utafika mapema
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
habari wadau, tangu jana hawa jamaa wa mrad wa mabasi yaendayo kasi wamefunga upande mmoja wa barabara ambao ndio unatengenezwa hivyo kusababisha folen kua kubwa sana hapa ubungo, nimetumia dakika 55 (6:10-7:05) kutoka mabibo hostel hadi udsm,
na bado hadi mradi uishe uta shaa...
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
85
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 85 135
Tafuta baiskeli au boda boda siyo lazima ukienda kazini upande gari
 
Sabayi

Sabayi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
2,321
Likes
79
Points
145
Sabayi

Sabayi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2010
2,321 79 145
Tembea kwa mguu using'ang'anie kwenye gari utafika mapema
Wabongo sie wavivu sana unatoka Mabibo tu hapo kwenda UDSM unapanda gari wakati foleni ni kubwa hivyo? Hizo 55 mnt alizotumia kwenye foleni si bora angetembea tu? it only takes 25mns tokea Hostel hadi UDSM
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,237
Likes
4,686
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,237 4,686 280
habari wadau, tangu jana hawa jamaa wa mrad wa mabasi yaendayo kasi wamefunga upande mmoja wa barabara ambao ndio unatengenezwa hivyo kusababisha folen kua kubwa sana hapa ubungo, nimetumia dakika 55 (6:10-7:05) kutoka mabibo hostel hadi udsm,
sisi wa kigamboni tumeshazoea, ni matembezi ya mshikamano toka feri hadi posta mpya - wengine hadi Mnazi mmoja!! na nyie wa ubungo tuungeni mkono - tunaijenga nchi yetu. CCM oyeee!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,947
Members 474,901
Posts 29,241,386