Foleni Ya Kufa Mtu


mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,112
Likes
6
Points
135
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,112 6 135
Nimependa jinsi wanavyoheshimu umbali toka gari moja mpaka jigine, Hapo Dar inakuwaga ziro distensi
 
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
1,947
Likes
4
Points
135
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
1,947 4 135
Mkuu, inamove lakini...
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,604
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,604 280
si bora utembee kwa mguu tu
 
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,768
Likes
1,780
Points
280
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,768 1,780 280
Hiyo sasa ni folinyo na sio foleni tena.
 
Bingwaman

Bingwaman

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
553
Likes
40
Points
35
Bingwaman

Bingwaman

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
553 40 35
Nimependa jinsi wanavyoheshimu umbali toka gari moja mpaka jigine, Hapo Dar inakuwaga ziro distensi
Ni kweli hii ni foleni kubwa lakini ina mpangilio (orderly). Nakubaliana na wewe kwamba kama ingekuwa ni Dar basi ingekuwa balaa tupu. Humohumo kungekuwa na vichaa wa bodaboda (pikipiki), mikokoteni, baiskeli bila kusahau daladala zinazotanua.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,590
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,590 280
hii ni wapi?sio barabara ya kimara hii
 
Kaduguda

Kaduguda

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2008
Messages
683
Likes
355
Points
80
Kaduguda

Kaduguda

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2008
683 355 80
Bado foleni ni tishio kwa miji mingi check hii nayo


Na bado huo mnyororo ulikamata mpaka jioni/usiku



Kwa bongo subiri mvua inyeshe ndo utakiona cha moto!
 
tomoko

tomoko

Senior Member
Joined
May 2, 2012
Messages
106
Likes
1
Points
0
tomoko

tomoko

Senior Member
Joined May 2, 2012
106 1 0
halafu hakuna hata bar pembezoni, ushtue kidogo wakati unasubiri foleni iishe
 
lenpel

lenpel

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
255
Likes
101
Points
45
lenpel

lenpel

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
255 101 45
Ni kweli hii ni foleni kubwa lakini ina mpangilio (orderly). Nakubaliana na wewe kwamba kama ingekuwa ni Dar basi ingekuwa balaa tupu. Humohumo kungekuwa na vichaa wa bodaboda (pikipiki), mikokoteni, baiskeli bila kusahau daladala zinazotanua.
We call this a full "traffic democracy"!!!
 

Forum statistics

Threads 1,249,658
Members 480,987
Posts 29,706,452