Foleni mandela road


J

John W. Mlacha

Verified Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
3,512
Likes
545
Points
280
J

John W. Mlacha

Verified Member
Joined Oct 4, 2007
3,512 545 280
Jamani natokea mwenge naenda taifa nimepitia mandela road buguruni hapafai .. Kuna foleni kama laana.
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,944
Likes
950
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,944 950 280
Dar-es-Salaam ni mega city, hiyo haikwepeki tujifunze kuishi nayo tu.!!
 
Atukilia

Atukilia

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
643
Likes
17
Points
35
Atukilia

Atukilia

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
643 17 35
Dar-es-Salaam ni mega city, hiyo haikwepeki tujifunze kuishi nayo tu.!!
Usiende mbali nenda joberg ndio utajua megacity ni nini na huko magari ni .mengi ila foleni imatembea na kuna altemative nyingi tu
 
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2011
Messages
2,069
Likes
1,006
Points
280
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined May 15, 2011
2,069 1,006 280
mie naishi huku tabata najiuliza haya maloli kwanini yatoke bandarin muda wa jioni ambao magari mengi yanatoka mjini,
kuna muda iliwahi tangazwa bandarin ni masaa 24. lkn folen ya tazara,bugurun, tabata mpaka uione ubungo ni balaa na yote ni jioni tu asubuhi sijui wanakuwaga wapi?
na viongozi wetu wana maexposer mazuri tu shida utekelezaji kwani kwa wenzetu huko ulaya kama unaenda tabata kuanzia matumbi njia inachongwa maalum kwa wanaokwenda tabata(kulia tu) ambapo hadi kufika pale mataa inaungana na njia ya tabata bila kupingana na yale ya ubungo.

ni matatizo yetu wenyewe na tunayataka wenyewe kwani hata kariakoo mchana malori yanaingia kushusha mizigo hilo folen lake mpaka unajiuliza hakuna usalama kama wakishusha asubuh kabla ya saa 3 au usiku.

mashimo mpaka unajiuliza hawa wanaogombea udiwani hata. na kuwa mameya hawaoni njia kuu zina mashimo na wakija kuziba wanaweka vimraba. vinakaa mpaka unajuta kununua gari TZ.

SIO MWANDISHI NA NATUMIA SIMU ILA YANANIKERA SANA NA KODI YANGU NI 450000 KWA MWEZI KWENYE B.S. bado. umeme vijijin kwenye luku,na vat kwenye vya vat, mafuta ya gari bei haisimami vizuri plus hiyo ya kuchangia elimu kupitia. mobile money(mpesa, tigo pesa,na nyenginezo)
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,944
Likes
950
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,944 950 280
Usiende mbali nenda joberg ndio utajua megacity ni nini na huko magari ni .mengi ila foleni imatembea na kuna altemative nyingi tu
Mkuu what is the solution.....?
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217