Foleni kubwa sana barabara ya Kilwa

Foleni kubwa sana barabara ya Kilwa

jT0078

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Posts
430
Reaction score
331
Habari wadau!

Mimi ni miongoni mwa wakazi wanaoishi Kisemvule mkoa wa Pwani.

Tunatumia sana hii barabara ya kilwa kutoka au kwenda katika michakato yetu ya kila siku. Changamoto tunayokutana nayo ni foleni isiyoisha ya magari ukianzia hapo kokoto kuna mlima unashuka daraja la mzinga hadi unafika Kongowe.

Hili eneo ni changamoto na linakera sana, maana unaweza toka mjini mapema ila ukifika hapo unaweza kaa hadi masaa 5 kuvuka Kongowe.

Mamlaka zinazohusika sijajua hawana taarifa au huyu Mbunge wa huku sijawahi sikia akiongelea hii issue.

Tunateseka sana. Kwanza barabara imeshakuwa ndogo (nyembamba) ikiharibika roli ni vigumu kupishana.

Tunaomba TANROAD waje huku waone namna ya kutatua.
 
Wahusika wenye weledi na majukumu yao walifanyie kazi hili.
 
Leo bungeni wamesema Ujenzi wa Njia Nne kuanzia Mbagara hadi Kongowe utaanza Mwaka huu wa fedha, ambapo watajenga KM 3.6
 
Mtoa mada hivi unaamini kuna mbunge wa kukusemea hapa Tanzania !!Nikupe mfano kwenye nchi yoyote lazima uwe na vyombo vya habari ambayo vitasaidia kujenga nchi yako Kwa maana kutoa taarifa na kuripoti habari za nchi hiyo Sasa Jana spika wa Bunge anasema"nitawachukulia hatua vyombo vya habari Kwa kutoa habari za Bunge"Sasa tafsiri ya hii ni kuwa huyu spika hataki Sisi wananchi tupate habari za nchi yetu,yaani huu ni ugaidi wa Hali ya kiwango cha lami ,mtoa mada hivi Unategemea Kwa Hali hii unawaamini wabunge gani wakusaidie?Haya tuendelee tuanze kutokea pale kongowe mzinga hadi mbagala ,hapo kila siku kuna foleni ya kufa mtu ,subiriiii kidogo nikusimulie Kwa sasa hapa Tanzania WILAYA inayoongoza Kwa kuwa na viwanda vingi ni mkuranga lakini hakuna mbunge wala mtendaji ,wala kitongoji,wala Rais, wala diwani anayejali hiyo barabara maana nilitegemea barabara ya mwendokasi ingeishia hapo kisemvule Sasa nchi yako inaongozwa kutokea MSOGA.Nilitegemea mbunge wa mbagala na mkuranga washirikiane wajenge hoja ya viwanda Kwa kutengeneza barabara Bora ya kuchukua bidhaa mbalimbali.
 
Nilisikia njia ipo kwenye mkakati wa kupanuliwa kutoka rangi Tatu hadi kongowe
 
Kuna kamchepuko hapo kwenye kakilima cha kuelekea kongowe hakajanalizika?Walisema katapunguza foleni.
 
Back
Top Bottom