Foleni jiji la Mwanza

Foleni jiji la Mwanza

majiyamtungi

Member
Joined
May 13, 2018
Posts
38
Reaction score
22
Asbh hii nawahi kibaruani, hali ya barabara ni mbaya, na hapa ndo Jiji linalokua kwa haraka,
1. Miradi ya ujenzi wa flyovers iletwe hapa
2. Madiwani na wabunge njooni sasa mboreshe barabara,
Hali ni mbaya
 
[emoji13] [emoji12] Kizazi hiki cha nyoka na CCM kwa pembeni kiishe kwanza
No Tupo vizuri sana, tunaplan kuufanya uwe miji Wa Serengeti. Kwa kutumia PPP tunaenda far east Malaysia na kupata fund for 50yrs , toll metro .
 
Asbh hii nawahi kibaruani, hali ya barabara ni mbaya, na hapa ndo Jiji linalokua kwa haraka,
1. Miradi ya ujenzi wa flyovers iletwe hapa
2. Madiwani na wabunge njooni sasa mboreshe barabara,
Hali ni mbaya
Folen ya upande mmoja tu nayo ni foleni kweli??
 
Back
Top Bottom