Foleni arusha by 2030 itapitikaje??


spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,858
Likes
1,465
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,858 1,465 280
GrEattHinkErs,
Inanikera sana kuona Foleni kutokea kisongo inaanzia Kilombero na barabara ni naona ni Finyu,
Inanikera Sana kuona Foleni inaanzia kijenge nikitokea Njiro na hakuna uwekekano wa kupanuliwa,
Vile vile Bara bara kuu kutoka Moshi. Foleni kuanzia mtaa ya Sanawari kama siyo darajani mto Nduruma hakujna soo.

Arusha 2030 itapitikaje? Wake up :clock:
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
unashangaa ya Arusha kuja dar uone foleni kuanzia mbezi/kibamba mpaka fire station city centre. watu wanapanda magari saa kumi na moja alfajiri wanafika city centre saa mbili.
 
N

Neytemu

Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
0
N

Neytemu

Member
Joined Nov 7, 2010
83 0 0
unashangaa ya Arusha kuja dar uone foleni kuanzia mbezi/kibamba mpaka fire station city centre. watu wanapanda magari saa kumi na moja alfajiri wanafika city centre saa mbili.
2030 ni mbali sana mkuu!Miaka miwili ilopita foleni ya Arusha haukua kiasi hiki.Dar hapa ni kero kubwa mno!majiji mengine nayo yanakuja kwa kasi.kwel swala la barabara hasa kwa majijii inabidi lichukuliwe hatua za makusudi na za haraka
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
jamani si tushaambiwa tunawekewa flyovers........au mmesahau.......
 
Smarter

Smarter

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
463
Likes
10
Points
35
Smarter

Smarter

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2008
463 10 35
2030 ni mbali sana mkuu!Miaka miwili ilopita foleni ya Arusha haukua kiasi hiki.Dar hapa ni kero kubwa mno!majiji mengine nayo yanakuja kwa kasi.kwel swala la barabara hasa kwa majijii inabidi lichukuliwe hatua za makusudi na za haraka
Hahaha Preta!!!!1

Naona engineer anatafutwa..................Mhh bila shaka alieahidi amesha sahau
 

Forum statistics

Threads 1,237,227
Members 475,501
Posts 29,282,165