Flowers' corner

englibertm

JF-Expert Member
May 1, 2009
9,251
2,000
 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo haya majani yatakuwa ya matambuu ni kama yale wanayoyatafuna kama mbuzi na mdomo huwa Red na haya matambuu sana hutafuna jamii ya kihindi wa hapa hapa na kutoka pakistani na yakikolia muda mrifu basi sauti inabadilika hutoka puawani kama vile ni shoga
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom