Kazakuku
JF-Expert Member
- Jun 6, 2011
- 354
- 110
Flash Disc
Toshiba Made in Philippines with 5 years
warranty
4 gb 10000
8 gb 12000
16 gb 22000
32 gb 35000
Memory Card made in Taiwan
2 gb 7000
4 gb 10000
8 gb 12000
16 gb 22000
32 gb 32000
Niko Dar kama unataka ni pm/sms/calL nikuletee mzigo kokote ulipo Dar. Wa mikoani tunaweza kuangaliaa njia ya kukufikia
NB hii ni bei ya rejareja rejareja maana kuna.
Wateja wangu wa jumla wamenipigia simu wakidhani nimepandisha bei. Kwa anaetaka za jumla pia anicheki tufanye biashara
Toshiba Made in Philippines with 5 years
warranty
4 gb 10000
8 gb 12000
16 gb 22000
32 gb 35000
Memory Card made in Taiwan
2 gb 7000
4 gb 10000
8 gb 12000
16 gb 22000
32 gb 32000
Niko Dar kama unataka ni pm/sms/calL nikuletee mzigo kokote ulipo Dar. Wa mikoani tunaweza kuangaliaa njia ya kukufikia
NB hii ni bei ya rejareja rejareja maana kuna.
Wateja wangu wa jumla wamenipigia simu wakidhani nimepandisha bei. Kwa anaetaka za jumla pia anicheki tufanye biashara