dexterous
JF-Expert Member
- Feb 26, 2014
- 2,037
- 3,149
😂😂😂[emoji23] [emoji23] [emoji23] Kama mchawi vile.
😂😂😂[emoji23] [emoji23] [emoji23] Kama mchawi vile.
Na mwingine anajifanya Matata, Matata muda wote.[emoji23][emoji23][emoji23]
Kama anakuja vile alafu anapotea sijui ndo atakuwa yeyeNa mwingine anajifanya Matata, Matata muda wote.
KasieKama anakuja vile alafu anapotea sijui ndo atakuwa yeye
Anasema kuhusu wanawake wanene walivyo wazito kukata mauno. Saaa hapo wadau kila mmoja anasema habari za bonge waliyekutana nae.
Hahahaha huyo huyo
Hahahaha huyo huyo
Vijana wanataka kufuata ushaur wa mtoa mada Vipi hizo sifa ni za kweli?Kafanyajeee...??!!! Kuna Covid19 mjue.....
Weka mbali mali zako na vigagulaaa...
Aahahahahhaaa wameingizwa chaka asilimia mia nane, shurti waweke mbali mali zao na vigagula.Vijana wanataka kufuata ushaur wa mtoa mada Vipi hizo sifa ni za kweli?