Fiston Kalala Mayele-Mchezaji aliyekuzwa na Yanga!

Fiston Kalala Mayele-Mchezaji aliyekuzwa na Yanga!

Hongera Mayele hatimaye umeinua kwapa
 
Na academy iliyomlea (kama ipo) isemaje sasa?

Mtu amekuja hapo na talent yake zaidi mmempa platform ya kuonesha kipaji na hapa Pyramids anapita tu.

BTW:Laiti umri ungekuwa unaruhusu,angefika mbali sana!
 
Uku ni kuishiwa sasa.Yaani tunakosa vya kwetu hadi tunasifia vya wengine tena kwa kujipendekeza.
 
Alibeba kiatu cha kombe la Shirikisho akiwa na Yanga, anabeba kiatu cha Club Bingwa akiwa na Pyramid.

Kuna timu haijawahi kutoa mfungaji bora CAF😛. Ipo tu inaji gwajimanize.
Shirikisho hata ufunge magoli 100 hawakupi chochote.
 
alishakuzwa toka alikotoka ndo maana nyuma mwiko walimona nakumsajili, uto memloga weee
Ndo kilichobakia ...
Wamesahau Samata aliuzwa na Simba akaenda TP mazembe akawa mfungaji bora na akachukua ubingwa 2015..
Ila hukuona Simba wakishadadia kama hawa vyura..mpk aibu..hahahaha
 
Back
Top Bottom