Fisadi rostam


M

Maimai

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
174
Likes
2
Points
0
M

Maimai

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
174 2 0
rostam aziz amechakachua uchaguzi wetu wa 2010.. he is the listed man on earth.........
 
T

tycoon sley

New Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
0
T

tycoon sley

New Member
Joined Nov 1, 2010
4 0 0
even me i dont understand , please fafanua zaidi, juu ya suala hili,..
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Mbunge bubu alikuwa anaongea nin ktk majukwaa? Au sabab wana Igunga sio weledi kama wana Dar aliongea utumbo aka toast na ahadi wakaitikia. Watake nin zaid ya fulana na kofia.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Sijaelewa chochote!
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
jamaa anamaanisha kuwa Rostam, ndo mtu asiyetaka kwa JINSI yeyote CCM itoke madarakani kwa kuwa TUTAMSULUBU MSALABANI kwa alichotufanya. Atakunywa maji kwa karai
 

Forum statistics

Threads 1,250,638
Members 481,436
Posts 29,740,126