Fisadi na Kiziwi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fisadi na Kiziwi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kashengo, Sep 9, 2012.

  1. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,584
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    [h=6]Fisadi mmoja katili sana alikuwa kamuajiri mhasibu bubu, kiziwi. Alifanya hivyo ili kulinda siri za mapato yake. Siku moja akagundua kuwa kuna kama shilingi milioni mia moja zimeibiwa. Akajaribu kumuuliza mhasibu wakawa hawaelewani, akamtafuta mkalimani ambaye anafahamu lugha ya alama amuulize muhasibu pesa hizo ziko wapi...

    Mtaalamu akamuuliza mhasibu fedha zi wapi,
    Mhasibu akarudisha jibu kuwa hajui....

    Fisadi akamwambia mkalimani,
    ‘Mwambie asiponiambia nampiga risasi sasa hivi...’

    Mkalimani alifikisha ujumbe, Mhasibu aliposikia hivyo akajieleza,
    ’Pesa ziko kwenye mfuko wa plastiki nimezifukia nyuma ya nyumba yangu chini ya pipa la maji...’

    Mkalimani akamgeukia bosi na kumwambia,
    ‘Mhasibu wako kasema wewe mwoga, tena **** kabisa, huna jeuri ya kufyatua risasi na wala humbabaishi kwa lolote, kama unaweza fanya unavyotaka!!!!’

    [/h]
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,745
    Likes Received: 951
    Trophy Points: 280
    Mkalimani nimemwacha anatoa hela kwenye pipa sasa hivi naelekea kwenye mazishi ya mhasibu nikimaliza kumzika mhasibu nakwenda moja kwa moja gerezani kumtembelea fisadi
     
  3. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    Nimecheka sana, kwa kweli sikutegemea
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Mkalimani kiboko
     
Loading...