First love ni nini

First love ni nini

big IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2012
Posts
494
Reaction score
903
Ivi wadau maana ya first love ambayo inaxumbua sana kina dada ni nini ni yule wa kwnza kummenya au yule wa kwanza kumpenda?
 
Ivi wadau maana ya first love ambayo inaxumbua sana kina dada ni nini ni yule wa kwnza kummenya au yule wa kwanza kumpenda?

Mkuu jibu lako lipo kwenye statement yako Love means upendo/kupenda ; First means Kwanza.., hivyo first love si ni wa kwanza kumpenda.., hiyo nyingine inaitwa first kummenya (if there is ever such a thing)
 
Back
Top Bottom