Filikunjombe na Jumbo camera, nini kinaendelea?

Filikunjombe na Jumbo camera, nini kinaendelea?

Mpalakugenda

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Posts
4,649
Reaction score
5,081
Nimestaajabu kidogo na moja ya comments ya member katika moja ya uzi humu jamvini iliyotolewa na Pohamba kuhusu hii jumbo camera iliyowafanya Rizimoja na Zitto kuumia zaidi kuliko mke wa marehemu Deo Filikunjombe.

Naomba tujuzwe hasa hii ni kitu gani hasa?
 
Tunaweza simuliwa mambo ya hatri na kustaajabisha kama hawatakuwa na hofu. Bila shaka JF haitoi taarifa zetu hivyo watatueleza tu.
 
Nimestaajabu kidogo na moja ya comments ya member katika moja ya uzi humu jamvini iliyotolewa na Pohamba kuhusu hii jumbo camera iliyowafanya Rizimoja na Zito K. kuumia zaidi kuliko mke wa marehemu mh Fnjombe.
Naomba tujuzwe hasa hii ni kitu gani hasa.

ipo katika uzi wa tweet ya Bashe ikijibu habari ya mwananchi.
Fjombe angetulia tu labda mauti yasingempata. Yani siifaa mtu huna mpinzani jimboni bado unaangaika Na kampeni dah. Ila ashukuru wengi tuna muhusudu tulio hai maana angeishi Sasa hivi kwenye utawala huu wanaotakiwa kutubu
 
jumbo camera hainaga bidhaa mpya toka deo aondoke duniani.. kwa ambao tupo kwenye game ya photography and video tunaujua huu ukweli.. hwanaga bidhaa mpya.. kila ukienda unaambiwa zipo njiani zinakuja tu
 
Back
Top Bottom