ras jeff kapita JF-Expert Member Joined Jan 4, 2015 Posts 22,728 Reaction score 34,860 Feb 1, 2024 #61 Maghayo said: Huko huko pakisenge wageni wanaona fursa Click to expand... Sasa fala kama ww hujaona fursa Bongo! Tukusaidieje!? Ww endelea kuosha vyombo na kutunza vizee huko. Ila nikwambie kitu. Vizee vinavyokufa vinaweza vikakuachie account yenye vyente. Komaa
Maghayo said: Huko huko pakisenge wageni wanaona fursa Click to expand... Sasa fala kama ww hujaona fursa Bongo! Tukusaidieje!? Ww endelea kuosha vyombo na kutunza vizee huko. Ila nikwambie kitu. Vizee vinavyokufa vinaweza vikakuachie account yenye vyente. Komaa
Yoda JF-Expert Member Joined Jul 22, 2018 Posts 64,554 Reaction score 110,071 Feb 1, 2024 #62 miviga said: Ukiwaona viongozi na misafara yao utadhani watu makini sana kumbe hamna kitu Click to expand... Na suti zao pia
miviga said: Ukiwaona viongozi na misafara yao utadhani watu makini sana kumbe hamna kitu Click to expand... Na suti zao pia
Bengal JF-Expert Member Joined Aug 29, 2018 Posts 26,292 Reaction score 28,722 Feb 1, 2024 #63 std7 said: View attachment 2890777 Click to expand... Huo utaweza kuwa sawa na yale maajabu ta dunia,wapo wanaowaza ikitokea mradi wa magenereta,na plant za umeme wa dharura zitadodaπ
std7 said: View attachment 2890777 Click to expand... Huo utaweza kuwa sawa na yale maajabu ta dunia,wapo wanaowaza ikitokea mradi wa magenereta,na plant za umeme wa dharura zitadodaπ
Vincenzo Jr Platinum Member Joined Sep 23, 2020 Posts 33,171 Reaction score 83,016 Feb 1, 2024 #64 Unique Flower said: Hiπ€£π» let's have a beer nasikia unatafuta mtu wa kula hela zako Click to expand... πππ
Unique Flower said: Hiπ€£π» let's have a beer nasikia unatafuta mtu wa kula hela zako Click to expand... πππ
M Maghayo JF-Expert Member Joined Oct 5, 2014 Posts 20,298 Reaction score 47,337 Feb 1, 2024 #65 ras jeff kapita said: Sasa fala kama ww hujaona fursa Bongo! Tukusaidieje!? Ww endelea kuosha vyombo na kutunza vizee huko. Ila nikwambie kitu. Vizee vinavyokufa vinaweza vikakuachie account yenye vyente. Komaa Click to expand... Hahaha nimecheka kwa sauti kubwa hadi walio penile yangu wameshangaa.
ras jeff kapita said: Sasa fala kama ww hujaona fursa Bongo! Tukusaidieje!? Ww endelea kuosha vyombo na kutunza vizee huko. Ila nikwambie kitu. Vizee vinavyokufa vinaweza vikakuachie account yenye vyente. Komaa Click to expand... Hahaha nimecheka kwa sauti kubwa hadi walio penile yangu wameshangaa.
ERoni JF-Expert Member Joined Jan 9, 2013 Posts 55,589 Reaction score 130,949 Feb 1, 2024 #66 RRONDO said: Wahuni wameshika nchi... Click to expand... Kwangu mimi hawa ndio washamba kabisa, selfish, wao wanataka wale bila kujali wa chini yao wanaishije.
RRONDO said: Wahuni wameshika nchi... Click to expand... Kwangu mimi hawa ndio washamba kabisa, selfish, wao wanataka wale bila kujali wa chini yao wanaishije.
Unique Flower JF-Expert Member Joined Apr 19, 2019 Posts 12,841 Reaction score 25,367 Feb 1, 2024 #67 Charles kilian said: πππ Click to expand... Sow