FFU wanaenda wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FFU wanaenda wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by REMSA, Jan 30, 2012.

  1. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,562
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nmefika maeneo ya Tazara naona misururu ya magari ya FFU yamejaza maaskari,na magari ya kuwasha
    wakielekea mjini,au ndio wanawafuata madaktari wetu nini!!
     
  2. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanaenda kutuliza mgomo ikulu wapishi wamegoma
     
  3. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,643
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Hao wameagizwa na PM wawafukuze madaktari wasifanye
    Mkutano popote. Kazi ipo.
     
  4. t

    testa JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Vita hiyo ya madaktari na sirikali...
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,485
    Likes Received: 16,944
    Trophy Points: 280
    Waliogoma waingie mtaani. Na waliowatuma nao waingie mtaani.
     
  6. u

    utantambua JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi huna ndugu yeyote anaye belong katika pauper class? Manake comments zako zinaashiria ukoo wako wote ni member wa elite class: ikulu, benki kuu, na balozi zetu huko ughaibuni basi. Na hivyo unaridhika na status quo
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Nadhani wewe uko TISS
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,475
    Likes Received: 3,356
    Trophy Points: 280
    Wanatokea wapi?
     
  9. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tanzania bila kashkash mambo hayaendi
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Serikali ya hovyo sana hii!!!
    kama madaktari wameamua kwamba hawafanyi kazi, wanataka KUFANYA MKUTANO WAO WA NDANI, kwa nini serikali iwabugudhi?

    Kwani hakuna sheria za kazi? kama mwajiri anaona umegoma kufika kazini bila taarifa, si atoe onyo au kufukuza kulingana na sheria inavyotaka?

    Huu ni upuuzi wa hali ya juu sana, ukosefu wa mbinu za utawala na busara ya utawala........
     
  11. mwandiga

    mwandiga JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Hawa polisi hawana akili kabisa. Polisi ndio wanaoongoza kwa kuzaliana na wanaowazilisha ni madaktari ambao leo wanaenda kuwapiga. Wafike mahali nao watumie akili kwani madai ya madaktari ni ya msingi, wafike mahali nao wasiwe wanatumiwa na wanasiasa. Leo waziri mkuu akiumwa hatibiwi bongo ataenda appolo India, polisi atapata wapi hela ya kwenda India
     
  12. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 10,742
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Upuuzi wote huu na bado tunajivuna Tanzania tunayo democracy. Democracy my foot! Democracy bila freedom of assembly and expression si unafiki tu.
     
  13. MANI

    MANI Platinum Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,113
    Likes Received: 1,359
    Trophy Points: 280
    Mkuu yani unashindwa kuelewa wanatetea nini ?
     
  14. u

    utantambua JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu sielewi kabisa
     
  15. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,562
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wametokea maeneo ya uwanja wa ndege wameelekea mjini.
     
  16. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni matumizi mabaya ya vyombo vya dora. Kwani hao madaktari wanafanya fujo gani?
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama wanachokita ndo kile waziri mkuu alichokiongea jana serikali haitakuwa na uwezo wa kuwatimizia pole yao tuone mwisho wao utaishia wapi.
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,714
    Likes Received: 1,649
    Trophy Points: 280
    pinda ni jinamizi-jipya'
     
  19. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,171
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kama waliweza kupandisha gharama ya mafuta ya taa kisa wachakachuaji wasiozidi mia tano ..itafika wakati hata vikao vya harusi wanataka viombewe vibali maana mheshimiwa anasema hawaruhusiwi hata kufanya mikutano ya ndani
     
  20. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe mhindi na wenzio siku zenu zinakaribia hamtaendelea tena kufyonza utajili wetu kwa mgongo wa ccm kamwe!
     
Loading...