Fedha chanzo cha kudorora kampeni ccm Arumeru mashariki. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fedha chanzo cha kudorora kampeni ccm Arumeru mashariki.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by DALLAI LAMA, Mar 15, 2012.

  1. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Wanajamvi,SIKUAMINI LEO SAA 6 mchana pale kwa fundi Sadc sing'isi lori Scania la TOT lilikuwa limeish mafuta,nna uhakika coz nlisimama nkaulizia na kuthibitisha.JAMAA yangu wa karibu aliyepo uvccm wilaya kanieleza kuwa fungu la kampeni bado halijafika na hali ni mbaya huku wakiamini kuwa maji yameshawafika shingoni.KIDUMU CHAMA CHA Mufilisi
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,878
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwani EL hajakata fungu la kampeni kwa mkwe wake? Au naye ametoa harambee makanisani ameanza kufulia!
     
  3. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Watakuwa wanasubiri matokeo ya rufaa.
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,203
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    CCM wanavyopenda sifa baada ya hii newz kujulikana watamalizia hasira kwa wahindi wakwepa kodi kuwatisha wachangie chama. Mwigulu yuko busy kuwala shemeji zake halafu kazi yake halisi ya kuhakikisha hazina ya chama ina hela inamshinda. Mbaya zaidi hata kidogo wanacho honga wananchi wanarudisha kuichangia CDM
     
  5. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    CCM hauwezi wafananisha CDM aka WAZEE WA SADAKA. CCM wana miradi yakutosha mingi tu inayowaingizia mamilioni ya pesa kwa mwezi, sasa CDM bila Kada wa CCM Sabodo kuwaokoa itakuwaje ?

     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,208
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    nitafurahi nikishkia kuwa hilo gari limelipuka.!
     
  7. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    nchangieni NAIRA njitoe mhanga pembeni ya komba.
     
  8. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,482
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    "Rostam"
     
Loading...