Features mpya za YoWhatsapp ni By Default au Mpaka Uzi-set...?

Features mpya za YoWhatsapp ni By Default au Mpaka Uzi-set...?

Niache Nteseke

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2020
Posts
2,815
Reaction score
3,821
Heshima kwenu wakuu.

Nimeona features mpya za YoWhatsapp nikasema nije kuuliza kwa wadau kuwa hizi zinakuwa by default au mpaka u-set sehemu...?

Na pia, kama hiyo feature ya kwanza inayosema "Click to mark status as viewed" sijaelewa wanamaanisha nini na setting yake inakuaje Wakuu...?

"Option to enable 5minutes status" hii inakuwa unaweza kuweka status yenye urefu wa dakika 5 au inakuaje...? Nayo ni default au una-set sehemu...? Na he, ni lazma mwenye kuona hiyo status ni lazma nae awe na Yo au hata mwenye official anaiona pia...?

Na feature nnayoitaka mimi ni hii ya kuweza ku-delete msg uliyonitumia mtu ndani ya siku 100,kwa kawaida kwa official nafkiri ndani ya dakika 10 zikipita huwezi tena kufuta msg kwa uliyemtumia, sasa kwa Yo hii inakuwa by default au kuna sehemu naenda ku-set wakuu...?

Tuelekezane haya maujanja wakuu wa hili Jukwaa najua hapa hakuharibiki kitu wadau.

Natanguliza shukran kwenu wakuu. Thanks.

Screenshot_20200304-120313.png
 
Iyo ni modded whatapp
Izo zote ni options yani unachagua mwenyewe sio default
Kumbuka hii app imerekebishwa tu kuexecute automatically hamna kigeni vitu ambavyo hata kwenye official unafanya lakini manually
Mfano hiyo kufuta status baada ya dk 5 automatically
Pia iyo ya mark as view inaenda kuenable au disable read receipts automatically
Wakati kwenye official yote haya unafanya manually
Ndio mwenye official anaona kama kawaida
 
Jury,
Mkuu, unaona hiyo feature ya kufuta msg ndani ya siku 100 kwenye official unaweza kutumia feature hiyo kwani, yenyewe ikishapita dakika nafkiri 10 tu ukifuta msg kwa mtu uliyemtumia si haifutiki...?

Na una-enable vipi hiyo feature ya kufuta msg ndani ya siku 100 na kwa yule uliyemtumia pia ikafutika...?
 
Mkuu, unaona hiyo feature ya kufuta msg ndani ya siku 100 kwenye official unaweza kutumia feature hiyo kwani, yenyewe ikishapita dakika nafkiri 10 tu ukifuta msg kwa mtu uliyemtumia si haifutiki...?

Na una-enable vipi hiyo feature ya kufuta msg ndani ya siku 100 na kwa yule uliyemtumia pia ikafutika...?
Unaifungua message una note down tarehe na mda wa iyo message
Unazima data
Una force to stop whatsapp kwenye app manager
Unakwenda kuset muda na tarehe ikiwa nyuma ya muda wa iyo message kwa sababu whatsapp wanaruhusu kufuta ndani ya duration fulani
Then unakwenda kudelete hiyo message na option ya delete for everyone itatokea
Ukimaliza unarudisha muda na data kama kawaida na kuendelea kuchat
 
Unaifungua message una note down tarehe na mda wa iyo message
Unazima data
Una force to stop whatsapp kwenye app manager
Unakwenda kuset muda na tarehe ikiwa nyuma ya muda wa iyo message kwa sababu whatsapp wanaruhusu kufuta ndani ya duration fulani
Then unakwenda kudelete hiyo message na option ya delete for everyone itatokea
Ukimaliza unarudisha muda na data kama kawaida na kuendelea kuchat

Oooh Owkay ni process flani hivi na vipi kuhusu hii feature ya Yo umesema kuwa sio default inabidi ni set kama nataka ku-delete msg ambayo umetumwa ndani ya siku 100 nafuata hatua zipi kufanya setting ya hiyo feature mkuu...? Thanks.
 
Oooh Owkay ni process flani hivi na vipi kuhusu hii feature ya Yo umesema kuwa sio default inabidi ni set kama nataka ku-delete msg ambayo umetumwa ndani ya siku 100 nafuata hatua zipi kufanya setting ya hiyo feature mkuu...? Thanks.
Hapana iyo inafanya in background ivo we utaona ni automatically unachagua message unayotaka kufuta na option zinatokea unafuta
Download iyo app vyote utakuta humo
 
Unafutaje message baada ya siku 100? Uliyemtumia anakuwa keshaisoma au ni vipi?

Usijekulalamika babu yako kafa na Corona, halafu ukaifuta, kumbe watu washai save wakaitoa mahakamani kwa kosa la kusambaza takwimu chochezi, kutakatisha fedha na kuhujumu uchumi. Dhamana imefungwa!
 
Hapana iyo inafanya in background ivo we utaona ni automatically unachagua message unayotaka kufuta na option zinatokea unafuta
Download iyo app vyote utakuta humo

Nnayo hiyo Yo sasa kuna mtu nilimtumia kitu ni siku zaidi ya 7 sasa nahitaji kukifuta ndio nikasema niulize kuwa unahitaji ku-set kwanza ili ukifuta na kwake kifutike au unafuta tu bila ya ku-set popote mkuu...?

Tupeane maujanja ya Tech wadau wa Tech.
 
Unafutaje message baada ya siku 100? Uliyemtumia anakuwa keshaisoma au ni vipi?

Usijekulalamika babu yako kafa na Corona, halafu ukaifuta, kumbe watu washai save wakaitoa mahakamani kwa kosa la kusambaza takwimu chochezi, kutakatisha fedha na kuhujumu uchumi. Dhamana imefungwa!

Hahahahahah, hapana kiongozi sio masuala ya kisheria ni mambo ya kijamii tu mkuu.

Halafu pia naulizia kama msg nimeifuta nawezaje kuirudisha tena kwenye chats...?

Smart Guy mbona husemi kitu una-like tu mkuu. Hahah.

Say something bro. Thanks.
 
Back
Top Bottom