FC Barcelona wanaanza kazi leo!

Nasikia mchana msamba hakucheza leo coz anauguza korodan injury....kw kw kw kw
 
mkuu pdidy acha majungu basi...ha ha ha ha ha ha


htheeeeteheeeee mkuuu ni utaniiiii tu lakini unauma
yaani ndani siku 4 wamefungwa

5-2
tuko pamoja mkuu ipo siku mtatajaribu kutufunga lakini si kufunga haaha aa
real oyeeeeeee barcelona juuu uuuuuuuuuu
 
Nasikia mchana msamba hakucheza leo coz anauguza korodan injury....kw kw kw kw

mkuu soma net

anafanyiwa opereshen ya ngiri kumbe hizi chenga nyingine zinaweza ibua vilivyojificha aiseee
 
karibu sana Petro sie wapenzi wa barca tuko apa leo
pamoja sana barca fans :rockon:
 
Last edited by a moderator:
Barca trafiki alikuwa anajitahidi kusimamisha FIAT linaloshuka mlimani akiwa katikati ya barabara na loh!,kumbe FIAT linaendeshwa na msomali keshakula mirungi hadi kasahau break ni ipi na accelerator ipi!akakanyaga vice versa bhana!..maskini...hadi sasa wameziokota nanihii tu hawajui kama ni za messi,xavi au iniesta!
 

wameanzwa kazi wao sasa!
 
Wameanza kazi ya kulishwa p.umbu nne kwa ta.!ko
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…