FBI Can Spy Through Your Webcam WITHOUT Turning On Indicator Light


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,988
Likes
5,383
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,988 5,383 280
[h=1]FBI Can Spy Through Your Webcam WITHOUT Turning On Indicator Light[/h][h=1]FBI Can Spy Through Your Webcam WITHOUT Turning On Indicator Light[/h]

Many have suspected it, but now it has been officially revealed by a former agent that the FBI can activate a computer’s webcam to without even making the indicator light activate and light up.
Using this secret method, they can spy on an individual according to information given to the Washington Post last Friday.
Marcus Thomas, a former assistant director of the FBI’s Operational Technology Division in Quantico, explained that, “The FBI has been able to covertly activate a computer’s camera —

without triggering the light that lets users know it is recording — for several years, and has used that technique mainly in terrorism cases or the most serious criminal investigations.”

“Because of encryption and because targets are increasingly using mobile devices, law enforcement is realizing that more and more they’re going to have to be on the device — or in the

cloud,” he continued. “There’s the realization out there that they’re going to have to use these types of tools more and more.”

SOURCE. FBI Can Spy Through Your Webcam WITHOUT Turning On Indicator Light : Political Blind Spot
 
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
1,440
Likes
12
Points
135
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
1,440 12 135
Kwan kwa watu wengine hata wakiwaSpy sidhani kama wana madhara yeyote. watu wengine unakuta wanaogopa wakati ni maInocent. hii inafanyika kwa wale ambao wanakuwa wanatiliwa mashaka au kuna kitu cha kufuatilia. hawawezi kuibuka tu kumfuatilia kila mtu duniani, NI NGUMU
 
B

B.Louis

Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
76
Likes
7
Points
15
B

B.Louis

Member
Joined Aug 5, 2009
76 7 15
Wala hata siumizi kichwa!! Sasa watakuja kuspy nini kwangu!!
Tabia yako katika matumizi ya computer inawapa mwanga wa jinsi ya kujua unavyofikiri na watu kama wewe wanavyofikiri. Hii inawasaidia kuhisi na kuzuia watu wenye chuki dhidi ya taifa la Marekani na washirika wao. Pia wanatumia katika kujenga soko kwa kukupima kama mteja na mapendeleo yako ili waweze kukutumia kama sampuli ya soko la bidhaa zao za mtandaoni.
 
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
4,175
Likes
210
Points
160
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
4,175 210 160
hii trick ni ya sikunyingi sana ila solution ni kuiziba na black soltape
.
haisaidii sana, mbona mimi naweza ku control pc yako,
kila kitu kwa kutumia mause yako tu remotely!
 
B

B.Louis

Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
76
Likes
7
Points
15
B

B.Louis

Member
Joined Aug 5, 2009
76 7 15
Kazi ya FBI kweli hii mkuu?
Ndio, CIA pamoja na FBI wanatumika sana na Tycoons wa nchi yao, kumbuka ni biashara za hawa macapitalists ndizo zinazofanya Marekani kuwa kiranja wa dunia. Kila unachoona kuhusu uwezo wa marekani kijeshi na kiuchumi ni capitalists kupitia biashara zao. Kigezo cha usalama kwa taifa ni njia ya kujipenyeza na kujipanua ili kushinda na kutawala (conquer and rule) na ndio maana wanachakusema kuhusu kila kitu na kila nchi. Ni sawa na mtu kuitwa Bernard lakini akawa Muislamu (just a metaphor). Federal Bureau of Investigation/ Central Intelligence Agency - collecting data and giving it to the business people for marketing/business purposes or using it for political purposes. Na kiranja mkuu ni Mossad wa Wayahudi. Fanya utafiti utapata mwanga kidogo. "Mwisho wa siku kila kitu ni biashara! hata thawabu/baraka."
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,420
Likes
246
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,420 246 0
Ndio, CIA pamoja na FBI wanatumika sana na Tycoons wa nchi yao, kumbuka ni biashara za hawa macapitalists ndizo zinazofanya Marekani kuwa kiranja wa dunia. Kila unachoona kuhusu uwezo wa marekani kijeshi na kiuchumi ni capitalists kupitia biashara zao. Kigezo cha usalama kwa taifa ni njia ya kujipenyeza na kujipanua ili kushinda na kutawala (conquer and rule) na ndio maana wanachakusema kuhusu kila kitu na kila nchi. Ni sawa na mtu kuitwa Bernard lakini akawa Muislamu (just a metaphor). Federal Bureau of Investigation/ Central Intelligence Agency - collecting data and giving it to the business people for marketing/business purposes or using it for political purposes. Na kiranja mkuu ni Mossad wa Wayahudi. Fanya utafiti utapata mwanga kidogo. "Mwisho wa siku kila kitu ni biashara! hata thawabu/baraka."
FBI hawana muda huo, ukikutana na matangazo inbox ujue ni scammers tu wanakutafuta!
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,420
Likes
246
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,420 246 0
hii trick ni ya sikunyingi sana ila solution ni kuiziba na black soltape
Computer za wahalifu wa mitandaoni hazina camera kamwe, wanatumia valueless laptops nyuma ya kuta kadhaa na spoofed IP, akistukia kitu tu analidump hilo laptop na kulay low! ni ngumu sana kumlocate mtu kama huyo!
 
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
4,175
Likes
210
Points
160
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
4,175 210 160
Fafanua vizuri mkuu, wengine hapo tunahisi ni uchawi wa kileo
.
sio UCHAWI kaka
ktk hacking kuna vitu vinaitwa RATs yaani REMOTE ACCESSING TOOLS
ni watu tu wanavitengeneza
kwa mfano mimi naweza kukutumia picha, ambayo nime attach tayari
baada ya ku click tu picha hiyo unakuwa tayari affected,
ila kama AVs wako ni strong anaweza ku detect, mfano mzuri
kuna KEYLOGGER ambazo hu record keybord tyiping, mtu tu anakaa anajitengenezea
mambo haya yapo sana FB,
ila AVAST inasemekana ni ana respond sana na hizi keyloggers
.
NIMEJARIBU KUKUFUNGUA KIDOGO
 

Forum statistics

Threads 1,252,063
Members 481,989
Posts 29,794,481