Fashion nangai

Fashion nangai

Desire Dizaya

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Posts
6,475
Reaction score
11,674
Toa maoni yako kuhusu ubunifu huu mpya
IMG_20190226_125247_285.JPG


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Aiseeee! Kaazi kweli kweli.

Hii ndio kwamba wameona wanawake hatupendezi nazo huko majukwaani au?
 
Nna wasiwasi na marinda yake..........
 
Watu kama hawa waliona wanawake wanafaidi kusukumiwa mishedede,wakawa na wivu mwisho wa siku na wao wakasukumiwa tena wakaenda mbali zaidi wanataka haki zao nao watambulike.

Sasa hivi wameona waanze kuvaa magauni mubashara kabisa....

Na hapo alipo I bet kavaa bikin na shanga....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom