Faru John Uchunguzi wa Haraka/Marehemu wa Mto Ruvu?


Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Messages
3,664
Likes
4,862
Points
280
Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2016
3,664 4,862 280
Ni jambo la kusikitisha na la albu kwa leo hapa Tanzania kupatikana maiti 7 zilizofungwa kwenye gunia na kutupwa mto Ruvu.
Serikali lazima ifanye Uchunguzi na itoe taarifa kilichowasibu hawa marehemu nini, itakuwa ni aibu kwa ripoti ya kifaru John kuwakilishwa kwa Waziri mkuu haraka wakati hawa marehemu wanazikwa haraka bila hata kufanyiwa postmortem kujua sababu zilizosababishwa na vifo vyao na kutupwa mtoni, serikali iliitakiwa kutangaza kwa wananchi waliopotelewa na ndugu kuja kufanya ama kutambua maiti hizo badala ya kuzizika kwa haraka.
 

Forum statistics

Threads 1,274,333
Members 490,676
Posts 30,508,619