Fani Ya udakitari imevamiwa na madakitari wasiojitambua

Fani Ya udakitari imevamiwa na madakitari wasiojitambua

cluster ndara

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2018
Posts
211
Reaction score
318
Wadau hiii fani Ya udakitari zamani ilikuwa fani Ya kiheshima Lakini Siku hizi imevamiwa Sana huwa naenda Baar nakutana na madktari wanakuwa wamelewa chakali, wengne wanapigana wenyewe Kwa wenyewe kugombania mademu wa Baar, wengne wanakata viuno Baar, wengne wanataperi baaar wengne wanakopa bia wengne wanatukana wengne wamevaaa milegezo, wengne wamenyoa Kama wahuni sasa nimehangaika Sana kutaka kujua shida ni nini Lakini pia huko mitaaani ukiwakuta yani ukiambiwa huyu ni daktari unainamisha kichwa yani mimi naomba kujua hiii fani imekumbwa na nini? Yani Kwa Siku hizi wanasikitisha mambo yao

Pia nimeshangaaa Sana kuna daktari mmoja huku tabora nilijaribu kupiga nae story za kitabibu aiseeee yani nilishangaaa kuna mambo meeengi hajui kabisa yani Mimi Wa kidato cha nne kuna mambo ya kitabibu nayajua kuliko yeye yani wengne ukiwauliza juuu Ya mambo Fulani wanadanganya sasa sijui Siku hizi Kama vile kuna watu wamevamia hiii fani wanatudanganya huko chuo angalia vizuri mtatua jamani hivi dktari anashidwa hata kuelezea namna Mimba inaingia Kwa mwanamke kweli jamani duuuuh mnaojiiita madaktari hasa Hawa vijana wa sasa hivi mnatia aibu kubwa jirekebisheni mnadharirisha fani
 
[emoji124][emoji124][emoji124][emoji124]
 
1. Jifunze kuandika vizuri. Pangilia maandiko yako,usisahau kuweka kituo inapotakiwa.

2. Aliyekwambia daktari hatakiwi kuishi kama wengine nani?. Yaani asinywe pombe,asicheze muziki n.k. Wanasiasa,polisi,wanajeshi,waalimu,wahasibu wote hufanya hivo. Bila kusahau kila mtu ana mapungufu kama hasira hivyo kupigana ni ubinadamu.

3. Hakuna anayejua kila kitu,hata daktari bingwa kuna vitu havifahamu. Kuhusu kujua au kutokujua ni uwezo binafsi. Mfano Tundu lissu ni mkali kwenye sheria,lakini kuna wanasheria hawazijui hizo sheria.

Nahitimisha.
 
Huoni hata masogange wameshindwa kumtibu mara typhoid mara pneumonia
 
1. Jifunze kuandika vizuri. Pangilia maandiko yako,usisahau kuweka kituo inapotakiwa.

2. Aliyekwambia daktari hatakiwi kuishi kama wengine nani?. Yaani asinywe pombe,asicheze muziki n.k. Wanasiasa,polisi,wanajeshi,waalimu,wahasibu wote hufanya hivo. Bila kusahau kila mtu ana mapungufu kama hasira hivyo kupigana ni ubinadamu.

3. Hakuna anayejua kila kitu,hata daktari bingwa kuna vitu havifahamu. Kuhusu kujua au kutokujua ni uwezo binafsi. Mfano Tundu lissu ni mkali kwenye sheria,lakini kuna wanasheria hawazijui hizo sheria.

Nahitimisha.
Dokta ninakuomba unijibu hoja yangu kuwa Hawa madaktari wa kizazi hiki mmekumbwa na nini? Jibu toa ufafanuzi daktari mbona magufuli yeye Leo katolea ufafanuzi ile 1.5 trilioni wewe Dokta unaona ugumu gani?
 
Dokta ninakuomba unijibu hoja yangu kuwa Hawa madaktari wa kizazi hiki mmekumbwa na nini? Jibu toa ufafanuzi daktari mbona magufuli yeye Leo katolea ufafanuzi ile 1.5 trilioni wewe Dokta unaona ugumu gani?
Ufafanuzi wa 1.5tril ni kuwa pesa imepigwa ile ila kuhusu Madaktari wanaofanya ile kazi ni binadamu kama wengine,na wanamapungufu pia. Hata ukienda wapi sijui utakuta watu wa kada tofauti tofauti wana mapungufu.
 
Ufafanuzi wa 1.5tril ni kuwa pesa imepigwa ile ila kuhusu Madaktari wanaofanya ile kazi ni binadamu kama wengine,na wanamapungufu pia. Hata ukienda wapi sijui utakuta watu wa kada tofauti tofauti wana mapungufu.
Dokta hapo umejitahid kunielekeza nimeanza kuelewa
 
Dokta ninakuomba unijibu hoja yangu kuwa Hawa madaktari wa kizazi hiki mmekumbwa na nini? Jibu toa ufafanuzi daktari mbona magufuli yeye Leo katolea ufafanuzi ile 1.5 trilioni wewe Dokta unaona ugumu gani?
Observation yako ni ukweli kabisa. Halfu bado hujaenda hospital ukutane nao ndiyo utabaki kinywa wazi. Unajua tatizo liko kwenye elimu yetu. Kuna wengi sana wamesoma kimagumashi. Wamegraduate hawajui kitu. Na siyo udaktari tu. Kuna uanasheria nao. Kuna vilazi sana sana. Kuna kina dada kimoja ni wakili ....da. Basi sina cha kusema.
 
Daktari ni binadamu kama wewe. Hawajui kila kitu ila hiyo ya kwamba hawajui hata mimba inavyotungwa ni chai. Wanapitia mafunzo magumu na ya muda mrefu.
 
Hao ni ma clinical officer acha kudhalilisha kada yetu mkuu....

Maana wao pia wanajiita madaktari so wapuuze....

Na hakika daktari aliekaa chini na kusoma kwa miaka mitano vitu vidogo dogo kama hivyo haviwezi muangusha.....
 
Hao ni ma clinical officer acha kudhalilisha kada yetu mkuu....

Maana wao pia wanajiita madaktari so wapuuze....

Na hakika daktari aliekaa chini na kusoma kwa miaka mitano vitu vidogo dogo kama hivyo haviwezi muangusha.....
Hakuna vilaza kama md, md waja kazin wafundishwa kaz na co na amo. Chuo gani ulisoma md ukajua kila procedure? Kama sio ulijulia kazin na mkizijua mwajifanya kichwa mbele vidada bas full kunata kinavaa vimini kisa md eti hakuna wa kumwambia madume mnagonga nurses mna ringa mnaona amo eti sio drz mkapitisha miswada eti muwapunguzie uwezo wao wasifanye ata upasuaji fanyeni ivo muone usharo umezidi md vijana mko sharo pombe zenu ila kichwan hakuna kitu mwajua theory tu practise F
 
Hakuna vilaza kama md, md waja kazin wafundishwa kaz na co na amo. Chuo gani ulisoma md ukajua kila procedure? Kama sio ulijulia kazin na mkizijua mwajifanya kichwa mbele vidada bas full kunata kinavaa vimini kisa md eti hakuna wa kumwambia madume mnagonga nurses mna ringa mnaona amo eti sio drz mkapitisha miswada eti muwapunguzie uwezo wao wasifanye ata upasuaji fanyeni ivo muone usharo umezidi md vijana mko sharo pombe zenu ila kichwan hakuna kitu mwajua theory tu practise F
Nakubaliana na wewe kabisa Hawa madaktari wa kisharobaro aiseeeee kichwani watupu hapa Niko mkoani Kanda. Ya Kati wapo hapa kwenye Baar Fulani wanavidemu vya ajabu ajabu na mambo yao hapa Ya kijinga kabisa yani sasa wewe waulize suala lolote LA kitabibu hawajui kabisa aisee huko hospital unaumwa minyooo wanakuandikia dawa Ya kichomi jamani watatuuuwauhawa masharobaro
 
Kada ya udakitari ni kada kama zilivyokua kada zingine kila mtu mwenye sifa anaruhusiwa kusomea.
Wahusika ni binadamu kama walivyo binadamu zingine, wana matamanio na anasa kama binadamu wengine.
Lakini pia tofautisha dakitari na wahudumu wengine secta ya afya. Usichokijua sivyema kuunganisha mambo Kada husika ionekane haifai
 
Kama mambo gani ya kitabibu wewe wa kidato cha nne unayajua?

Ajira mkuu hapo wana msongo, usikute wapo internship

Daktari sio malaika na yeye anahitaji kurefresh sio kila siku kuona damu tu
 
Tatizo kila anaefanya kazi hosp au kuvaa koti jeupe ni dokta mtaani...na bad thing ukimuuliza ww ni dokta hawez kataa....amini nakuambia hao wanaoitwa madaktar wengi sio uelewa mtaani ni mdogo. ..
Tafuta mtu sahihi muulize hayo Maswali ndio uje apa tena
 
Weww ulikutana na dr shika..
Acha kutukana profession za watu
 
Back
Top Bottom