Faida za Malumbano ya kidini.


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,601
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,601 280
Siku za karibuni jamvini kumekuwa na malumbano ya kidini yasiyo na idadi.
Je nini faida ya malumbano haya?
Mi naona hamna mafundisho yeyote isipokuwa ni kukashifiana na kubezana.
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
UEFA Champions League.
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Siku za karibuni jamvini kumekuwa na malumbano ya kidini yasiyo na idadi.
Je nini faida ya malumbano haya?
Mi naona hamna mafundisho yeyote isipokuwa ni kukashifiana na kubezana.
Mambo ya siasa, mapenzi, elimu, hoja mchanganyiko, sheria, nk kwako si malumbano ila kukija kwenye masuala ya dini ndio kuna malumbano?
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Tena hii hoja inaweza kuendeleza malumbano hayo, huwa inaanza taratibu halafu ikiendelea huwa inabadilika topic na kuwa Dini A vs Dini B plus the neutrals. So far so good, harm reported hakuna ubaya hapo ila hoja ni kuwa point ziwe zinatolewa kwa lugha yenye busara. Ukitaka kujua no harm, opponents hawa ktk thread zingine zenye joint concern huwa wanaungana na kuchangia bila ya kuhusisha imanni zao.
 
P

Patrick Nyemela

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
330
Likes
6
Points
35
P

Patrick Nyemela

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
330 6 35
Mambo ya siasa, mapenzi, elimu, hoja mchanganyiko, sheria, nk kwako si malumbano ila kukija kwenye masuala ya dini ndio kuna malumbano?
Jambo la kujadili hapa ni faida ya mijadala la dini, Je toka maada za dini zimeanza kujadiliwa katika forum hii kuna faida tumepata? Hakuna cha maana zaidi ya kuona wale wanaovutwa na fikra za kijinga wakitoa kashfa kwa dini nyingine.
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
Inabidi mzoea kulumbana kama huwezi malumbano inaonyesha kwamba una ka-element ya udicteta kwenye moyo wako..so jiangalie mwenyewe kama huwezi kuhimili kulumbana kaa kimya ..

Kwangu mimi malumbano ni sehemu ya kuchangamsha brain yangu na kutafuta maarifa zaidi kwa yale ambayo yanatokea

Faida kwasasa si kubwa kwasababu watu wengi hawajui maana ya malumbano wanatukanana lakini ikiendelea muda mrefu watazoea na kujadiliana kwa heshima na kwa faida..

Nachoona mimi ni stages za malumbano..tuko stage one mpaka sasa emotions ndio zinatawala badala ya watu kuwa irrational..time will tell though!
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Labda hoja nyingine ni kuwa threads hizo zimekuwa ni nyingi kwa sasa. Hata mtu ukianzisha ambayo haina uhusiano au nia hiyo basi wachangiaji wataipeleka huko. Kwa mfano ktk jukwaa habari za kimataifa kuna habari ya Jamadari ya tar 18 Feb 2010 isemayo "Marekani yatuhumiwa kuchochea vita" lakini hebu kaangalie thread za mwisho je zinaendana na topic? Zaidi ni kustick na title ya mtoa hoja
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,121
Likes
4,996
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,121 4,996 280
Malumbano ya kiimani yana msingi gani na wakati tayari tunasema ni "Imani?" Imani ni bayana ya mambo yasiyoonekana,sasa mambo ambayo hayaonekani manabishania si mtakuwa hamnazo jamani?
Sijui ni kivipi tunaweza kuwa na ustaarabu kwenye mijadala yenye muelekeo wa malumbano ya kidini na hivi ukichukulia ukweli kwamba you cant teach an old dog new tricks.
 

Forum statistics

Threads 1,238,896
Members 476,226
Posts 29,336,055