Fahamu zaidi juu ya Utafiti huu

Fahamu zaidi juu ya Utafiti huu

Llio 002

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Posts
1,639
Reaction score
2,086
UTAFITI: Watu wanaochelewa kulala wana uwezekano mkubwa wa kufa mapema kuliko wale wanaowahi kulala

> Utafiti huo umechambua sampuli ya watu laki 5 wenye miaka 30 hadi 73 waliofuatiliwa tabia za ulalaji wao kwa zaidi ya miaka 6.

Ombi langu kwa wale wote watakaosoma uzi huu nawaomba tuwahini kulala jamani ili tuchelewe kufa
 
UTAFITI: Watu wanaochelewa kulala wana uwezekano mkubwa wa kufa mapema kuliko wale wanaowahi kulala

> Utafiti huo umechambua sampuli ya watu laki 5 wenye miaka 30 hadi 73 waliofuatiliwa tabia za ulalaji wao kwa zaidi ya miaka 6.

Ombi langu kwa wale wote watakaosoma uzi huu nawaomba tuwahini kulala jamani ili tuchelewe kufa
Wafungwe wanalala saa Tisa alasiri, je wanaishi muda gani?
 
Back
Top Bottom