Fahamu namna ya kupata maji safi na matamu

Fahamu namna ya kupata maji safi na matamu

neophyte

Member
Joined
Oct 21, 2018
Posts
79
Reaction score
22
PureLife Tap Maji safi ni nini?
BF Suma PureLife ya Maji inashika nafasi ya 7 kati ya vifaa vyenye ubora na ufanisi wa maji kwa hali ya juu , kifaa ambacho kinaweza kuzuia chembe za 0.1amu na chembe ambazo ni ndogo mara 500 kuliko nywele.

kinauzwa kwa bei ya punguzo ambayo ni 130,000/=
piga 0769103506 au 0621095493

Faida za PureLife Tap Water Cleaner

  • kina ondoa uchafuzi wa maji
  • kimeundwa na madini mengi ambayo huusika katika kusafisha maji
  • kina matundu yenye 0.1um kwa kuzuia kila aina ya uchafu

1543593224499-png.951682




Kwa nini Chagua BF Suma Purewell water Purifier ?

  • Kifaa cha High-Tech Ceriam Filter
  • kinaondoa, sediment, plankton, bakteria, ladha mbaya ya maji na harufu mbaya
  • Ufungaji wake ni Rahisi kifaa hiki kina fungwa moja kwa moja kwenye bomba lako bila zana katika sekunde chache
  • kina 6 screw adapters thread na 1 adapter ambazo ni mahsusi kwa bomba tofauti tofauti
  • Aina ya mtiririko wa maji ya kubadili
  • Furahia maji iliyochujwa au unfiltered kwenye flip ya kubadili
  • kina filter mbili ambazo ni Filter ya kusafisha na inayoweza kubadilishwa
  • Uhai wa Cartridge hufikif miezi 3.unapaswa kuosha kwa karatasi ya abrasi mara moja kwa wiki, kuchukua nafasi kila miezi 3 hadi 4
  • uhai wa kifaa ni hadi miaka minne

1543593268595-png.951683
 
Tueleze pia "service / maintenance " yake inakuwaje.
maelezo yake yakukifunga ni rahisi sana haitaji kumuita fundi kwaajili ya kukifunga.
pia kimeundwa na cartiledge ambazo husafishwa na karatasi ya abrasi ambayo ipo ndani boksi. na hizo cartiledge hudumu kwa miezi minne na hii inatokana na matuizi yako. hivyo muda unapoisha wacartiledge unapaswa kununua nyingine
 
maelezo yake yakukifunga ni rahisi sana haitaji kumuita fundi kwaajili ya kukifunga.
pia kimeundwa na cartiledge ambazo husafishwa na karatasi ya abrasi ambayo ipo ndani boksi. na hizo cartiledge hudumu kwa miezi minne na hii inatokana na matuizi yako. hivyo muda unapoisha wacartiledge unapaswa kununua nyingine
IMG-20181109-WA0041.jpg
 
Tunataka kifaa ukisha chuja maji huna haja ya kuyachemsha. hicho wala hakina maana yoyote
 
Ukituletea kifaa cha kuchuja chumvi kwenye maji tunayochimba, utakua milionea babu!
Ukiwa nacho nitag
 
Maji yanakuaje matamu sasa kwa hapo
Au hiko kifaa kina sukari
 
Tumechoshwa na bidhaa FAKE kutoka China.
Aliyekuamnia maji ya DAWASCO ni machafu ni nani ?
Bidhaa hiyo hata TBS haina. Peleka huko .......
 
Back
Top Bottom