Fahamu,mwanamke haridhiki wala hatosheki


noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2013
Messages
2,390
Likes
1,852
Points
280
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2013
2,390 1,852 280
Usijidanganye mwanamme mwenzangu kuwa kuna siku utamridhisha mwanamke kwa lolote,kuanzia kwenye kumgegeda mpaka masuala ya kawaida,
wanawake wengi wao akili yao kama kuku,ukimpa mchele juu atapekua na chini zaidi.
Kwa hiyo mwanamme mwenzangu penda 45 tu,zingine jipende mwenyewe au wapende wanao,kama hayajakukuta siku yakikukuta ndio utajua.
Usione baadhi ya watu wanaishi single man ukawaona wajinga,waulize wakwambie.
Na nyie wanawake mnahangaika nini? Ona sasa mnafanywa incubator,mnazalishwa mtu anasepa,wewe unalea mtoto akifika miaka saba baba mtoto anabeba mwanae,utazalishwa na wangapi?
 
K

kwenda21

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
1,919
Likes
934
Points
280
K

kwenda21

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
1,919 934 280
Ila kweli hawaridhiki Hawa watu
 
Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
3,459
Likes
5,332
Points
280
Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
3,459 5,332 280
Sasa umekutana naye ukubwani unategemea nini. amekoswa koswa na mishale, visu, risasi, mabomu, majambazi, alafu unamuamini. mimi ata siaminigi mtu, ninavyoona watu wanavyofanyiwa mpaka moyo unakuwa mzito
 
Innocenthezron

Innocenthezron

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2016
Messages
400
Likes
461
Points
80
Age
23
Innocenthezron

Innocenthezron

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2016
400 461 80
Sio hawariziki.... Ni wewe huwalizishi mkuu... Mbona me naishi nao vizuli tuuu kibo nampeleka hela hakosi
 
sunday jr

sunday jr

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2016
Messages
366
Likes
332
Points
80
sunday jr

sunday jr

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2016
366 332 80
kweli mkuu hawa watu hawaridhiki Mm napenda 10 tu zingine nabaki nazo hizo 45 ni nyingi mno mkuu
 
Woman

Woman

Senior Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
127
Likes
108
Points
60
Age
17
Woman

Woman

Senior Member
Joined Jul 7, 2016
127 108 60
Kwan kama wanawake kuku we binadamu fwata binadam wenzio otherwis we kuku pia.
 
A

Amantogoyoka

Member
Joined
Jul 9, 2015
Messages
32
Likes
9
Points
15
A

Amantogoyoka

Member
Joined Jul 9, 2015
32 9 15
Unaposema wanawake hawaridhiki unamaanisha nn?? kama unamaanisha kugegeda basi wewe ndo utakuwa huwafikishi wanakotaka kufika, lkn ukimpandisha kale kamlima ukamfikisha kileleni mbona atakuita baba, yaani wanaridhika kinoma mpaka utamwonea huruma, sasa sijui unataka mpaka ashindwe kuamka kitandani asubuhi ndo utajua karidhika au mpaka azimie, looo.
 

Forum statistics

Threads 1,272,320
Members 489,918
Posts 30,447,331