Serikali wakitaka kumkamata yeyote yule wamtie misukosuko basi njia rahisi ni kupitia income tax act, maana ni kama watu wamegoma kulipa hii kodi au hawana idea nayo kabisa!
Serikali wakitaka kumkamata yeyote yule wamtie misukosuko basi njia rahisi ni kupitia income tax act, maana ni kama watu wamegoma kulipa hii kodi au hawana idea nayo kabisa!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.